ซินดี้ วัย 3 เดือน 10 วัน (หาทำเลผูกคอตาย) ช่วงนี้ผอมจัด
โดย นัท ชัยวัง - Friday, 29 February 2008, 04:07PM

ตอนนี้โดนตี ขี้แตก อาเจียน เบื่ออาหาร กำลังมองหาเชือกผูกคอตาย เพราะรู้ว่าทำผิดโทษฐาน กัด โซฟาและรองเท้า แล้วยังอ๊วกใส่เบาะรถอีก
ตอบ: ซินดี้ วัย 3 เดือน 10 วัน (หาทำเลผูกคอตาย) ช่วงนี้ผอมจัด
โดย Dotcom \M/ - Friday, 29 February 2008, 04:32PM

ลูกหมาสวยดีครับ

แต่ถ้ามันมีอาการขี้แตกเป็นอาทิตย์เหมือนในอีกกระทู้ของคุณ( http://www.bangkaew.com/elearning2/mod/forum/discuss.php?d=3476 ) ละก็    น่าเป็นห่วงครับ

...ไม่ค่อยกินข้าว เหงา ๆ อาเจียนบ่อยมาก และก็ถ่ายเป็นน้ำด้วย อาการนี้เป็นได้เกือบอาทิตย์แล้ว ..

ก็เหมือนลูกคน    ถ้าเป็นแบบนี้  คงปล่อยไว้เป็นอาทิตย์ไม่ได้   อาจเป็นการหาเชือกผูกคอมันตายโดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์

ตอบ: ซินดี้ วัย 3 เดือน 10 วัน (หาทำเลผูกคอตาย) ช่วงนี้ผอมจัด
โดย a a - Friday, 29 February 2008, 05:07PM
  ดูหน้าก็รู้เลยนะว่าเป็นผู้หยิง ฉีดวัคซีนครบยังคะ ถ้ายังมีอาการท้องเสีย และอาเจียรน่าหาหมอนะคะ กลัวมันจะเป็นโรคลำไส้คะ
ซินดี้
โดย นัท ชัยวัง - Friday, 29 February 2008, 06:30PM

หนูปายหาหมอมาแระคร่า สรุปหนูเปงไข้หวัด หายใจอึดอัด เลยพาลอาเจียนออก กิงมะค่อยได้เพราะจมูกดมกลิ่นมะออก กั๋ว เจ้านายแอบใส่ยา คริ คริ ตอนนี้ได้ยา1เข็ม กลับมาซน แย้วโดนตีเหมือนเดิมคร่า อิอิ ก้อม้านชอบกัดอะ ตอนนี้ได้กาดุกไหม่แระเลิกกัดโซฟาสักพักดีก่าน๊า

ช่ายคร่าหนูเปงผู้หญิงเสียวๆ ได้ยิน(แอบฟัง)เจ้านายบอกครบ7เดือนจาเอาไปทามหมัน

ตอบ: ซินดี้
โดย hudiny bangkaew - Friday, 29 February 2008, 08:26PM

เหอๆๆๆๆๆ   เอาอาการลูกสุนัข  แบบนี้มาล้อเล่น ก็ไม่ไหวนะคับ  อันตรายเหลือเกิน อาการแบบที่คุณว่ามา  ถ้ามี  ขี้ตา  ผสมจมูกแห้ง  ด้วยแล้วละก็  มันจะกลายเป็นความทุกข์สุดๆในชีวิตเลยนะคุณ  ไข้หัด/เอดส์สุนัข  คุณรู้จักอ่ะป่าวคับ 

การที่สุนัข  ท้องเสีย  หรือ  อาเจียน  เป็นอาทิตย์  ถ้าปล่อยไว้  ไม่ต้องรอหาที่ผูกคอตายหรอกคับ  มันตายเองแน่นอน  เคยเห็นภาพสุนัข  ก่อนตายกันไหมคับ  คนทั่วไปก็เคยได้ยินมาว่ามันร้องอย่างโหยหวนก่อนตาย  แต่  ความเป็นจริง  คือมันไปหาหมอไม่ได้เอง  ต้องนอนรอความตายอย่างทรมาน  เลยร้องอย่างโหยหวนด้วยความเจ็บปวด  อย่างนาน  ก่อนที่มันจะตาย  ตัวที่โชคดีสุดๆก็คือทำบุญมามากนอนตายไปเอง  หรือ  มันอาจร้องอย่างโหยหวนก่อนตาย  แต่เจ้าของ  มันดันหลับไม่รู้เรื่องไม่ได้ยินอะไรทั้งนั้นหลับดีกว่า  เลยนึกว่ามันตายอย่างสบาย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew