PoPoman ตัวเล็ก

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  (ต่อไป)
รูปภาพของPoPoman ตัวเล็ก
เสวนาหมาบางแก้ว 3 -> ตัวเล็ก สมาชิกใหม่ครับ -> ตอบ: ตัวเล็ก สมาชิกใหม่ครับ
โดย PoPoman ตัวเล็ก - Saturday, 20 February 2010, 10:31AM

เมื่อวานคุณพ่อ พา ตัวเล็ก ไปทำวัคซีนครั้งที่ 2

ทั้งหยอด ทั้งฉีด ทั้งกิน คุณหมอบอกว่า

3สัปดาห์หน้า พามาอีก แต่พ่อหนู ทำหน้าหนักใจ

ตอนไปคลีนิคแล้วหนู ขู่หมอ ขู่สัตว์ตัวอื่นๆด้วย

พ่อบอกว่า พ่อถามหมอว่า บางแก้วที่มาคลีนิคส่วนใหญ่

เวลารักษาต้องทำอย่างไร หมอบอก บางรายต้องให้กิน

ยาซึมก่อน บางรายต้องให้ไปฉีดเองที่บ้าน เห้อ.....

โตขึ้นพ่อต้องฉีดยาให้เองหรือเปล่าเนี่ย ?

เสวนาหมาบางแก้ว 3 -> ตัวเล็ก สมาชิกใหม่ครับ -> ตอบ: ตัวเล็ก สมาชิกใหม่ครับ
โดย PoPoman ตัวเล็ก - Saturday, 20 February 2010, 10:12AM

ที่เห็นหนูทำตา หยี่ๆ ก็เพราะว่า

พี่สาววิ่งโฉบผ่านหน้าหนู่ซะอย่างแรง

ทำเอาตกกะใจหมด

โดย PoPoman ตัวเล็ก - Saturday, 20 February 2010, 10:10AM

บางครั้งเลยชอบมาเล่นกับคุณพ่อ

แต่หนูชอบ แทะ กัด เล็ม ตัวคุณพ่อมาก

แต่ก็โดยคุณพ่อดุตลอด บางทีก็ ขู่/ตีปากหนูด้วยอะ

โดย PoPoman ตัวเล็ก - Saturday, 20 February 2010, 10:07AM

หลังจากฉี่เสร็จ พี่สาว ก็จะมาทักทาย

หนู แต่บางทีก็ไม่ค่อยชอบทำไร เพราะพี่

ตัวหนึ่งชอบเล่นกับหนูแรงๆ

โดย PoPoman ตัวเล็ก - Saturday, 20 February 2010, 10:05AM

อันนี้คือ กิจวัตร อย่างแรกหลังจากตื่นนอนค่ะ

คุณพ่อจะอุ้มออกมาจากบ้าน แล้วรีบพาหนูไปฉี่

แต่บางครั้ง ตอนกำลังอุ้มไปนั้น หนูก็แอบฉี่รดใส่

พอนิดหน่อยด้วยคร่าาา

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  (ต่อไป)