สมาชิกใหม่ ตัวน้อยๆของ BN bangkaew ครับ
โดย BN bangkaew - Saturday, 7 November 2009, 12:36AM

ผมชื่อ "นำโชค" ครับ พึ่งมาจาก พิษณุโลกเมื่อวานนี้เอง จาก "คอก หมูแดงฟาร์มครับ" มาถึง กทม. ตอนแรกก็ซึมๆ พอเริ่มชิน ก็กลายเป็นลิงทันที.....อิอิ

(Edited by Pingpong (-_-)/ - Saturday, 7 November 2009, 12:36AM)

ตอบ: สมาชิกใหม่ ตัวน้อยๆของ BN bangkaew ครับ
โดย BN bangkaew - Thursday, 29 October 2009, 10:53AM

อยากเล่นกับน้องจัง แต่น้องยังเล็กเล่นด้วยไม่ได้
ตอบ: สมาชิกใหม่ ตัวน้อยๆของ BN bangkaew ครับ
โดย BN bangkaew - Thursday, 29 October 2009, 10:55AM

เหมือนกันเลยค่ะพี่ลัคกี้
โดย BN bangkaew - Friday, 30 October 2009, 11:32AM
  คือ อยากทราบว่า ลูกสุนัข อายุ 35 วันพอจะอาบนำ้ได้รึเปล่าครับ จะรบกวนผู้รู้ช่วย ชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ
โดย Chariya Nuamsri - Friday, 30 October 2009, 11:48AM
  อย่าพึงอาบน้ำให้เค้านะคะ ถ้าลูกสุนัขแข็งแรงไม่พออาจจะตายได้นะ รอให้เลยช่วงฉีดยาไปก่อนนะคะ ถ้าเหม็นมาก ก็เอาผ้าชุบน้ำเช็ดตัวก็พอคะ อย่าพึงอาบให้เค้าเลยคะ
โดย BN bangkaew - Friday, 30 October 2009, 04:22PM
  ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ เพราะเป็นมือใหม่อยู่ครับ
โดย BN bangkaew - Friday, 30 October 2009, 04:22PM
  ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ เพราะเป็นมือใหม่อยู่ครับ
โดย BN bangkaew - Friday, 30 October 2009, 04:26PM
  เนื่องจากตัวเขาสกปรกมากผมได้เอาผ้าชุบน้ำเช็ดตัวให้ แต่กลับมีอะไรไม่ทราบครับ เหมือนเวลาที่เราล้างสบู่ไม่หมดน่ะครับติดมือผมมาด้วย จากเจ้าตัวน้อยนะครับ ไม่แน่ใจว่าทางฟาร์มทั่วไปก่อนส่งสุนัขให้ลูกค้าเขาใส่แว๊กให้ด้วยหรือเปล่าครับ รบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ
โดย BN bangkaew - Saturday, 31 October 2009, 12:06PM
  เนื่องจากตัวเขาสกปรกมากผมได้เอาผ้าชุบน้ำเช็ดตัวให้ แต่กลับมีอะไรไม่ทราบครับ เหมือนเวลาที่เราล้างสบู่ไม่หมดน่ะครับติดมือผมมาด้วย จากเจ้าตัวน้อยนะครับ ไม่แน่ใจว่าทางฟาร์มทั่วไปก่อนส่งสุนัขให้ลูกค้าเขาใส่แว๊กให้ด้วยหรือเปล่าครับ รบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ แล้วถ้าใช่พอจะมีอะไรเช็ดออกมั่งครับ เนื่องจากยังอาบน้ำไม่ได้ ลองเอาผ้าชุบน้ำเช็ดแล้วก็ไม่ออกครับ ช่วยทีครับ
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 08:47AM

วันนี้พาลูกๆไปวิ่งที่กระทรวงฯ ครั้งที่ 2 ครับ ทันทีที่หยิบสายจูง เหมือนลัคกี้จะรู้ว่าจะได้ไปวิ่งเล่น เลยคึกวิ่งรอบบ้านเลย
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 08:49AM

แฮ่แฮ่.....ร้อนมากๆ
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 08:57AM

น้องมันนี่ก็มานะค่ะ
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 08:59AM

ผมหล่อมั้ยครับ...........อิอิ
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 09:00AM

เล่นกันจนลืมน้องเลย
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 09:02AM

นำโชคโดนทิ้งอีกแล้ว......เนื่องจากผมยังเล็กเลยไปด้วยไม่ได้
โดย BN bangkaew - Monday, 2 November 2009, 09:05AM

อีกไม่นานก็คงได้ไปกระทรวงฯมั่งนะ
โดย Chariya Nuamsri - Friday, 6 November 2009, 11:01AM
  คงจะซนน่าดูเลยนะ เนื้อตัวถึงได้มอมแมมขนาดนี้ ที่ฟาร์มอาจจะแวกซ์ขนให้รึเปล่าค่ะ ถึงได้มีอะไรออกมา อันนี้ต้องขอโทษจริงๆคะ ที่ไม่ทราบ สงสัยคงต้องทนอย่างนี้ต่อไปทั้งคนทั้งน้องหมานะคะ หน้าเค้าสวยมากเลยคะ ชอบชอบ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew