ต้องการให้ลูกสุนัขบางแก้วผสมสุนัขไทย
โดย Supakij Kuprapatpong - Saturday, 3 October 2009, 10:07AM

เนื่องด้วยสุนัขบางแก้วที่บ้านหลุดออกไปผสมกับสุนัขจรจัดในหมู่บ้าน ตอนนี้กำลังตั้งท้อง แกรงว่าถ้าลูกสุนัขออกมาเยอะเกินไปจะดูแลไม่ไหว

จึงอยากหาผู้ที่สามารถรับลูกสุนัขไปเลี้ยงได้ครับ

ตอนนี้ยังไม่คลอดครับ (ถ้ามีแค่ 2 ตัวคงเลี้ยงไว้เองทั้งหมดครับ)

รูปพ่อสุนัขไม่ได้ถ่ายไว้ครับ (สีเดียวกะแม่,ขนสั้น,หูตกข้างนึง)

ตู่

08-9493-2900

ตอบ: ต้องการให้ลูกสุนัขบางแก้วผสมสุนัขไทย
โดย Supakij Kuprapatpong - Monday, 5 October 2009, 10:48PM

ตอนนี้สุนัขยังท้องอยู่ 1 เดือนนะครับ คงต้องใช้เวลาอีกประมาณ 1 เดือน + 45 วัน = 2 เดือนครึ่งครับ

หลังจาก 2 เดือนครึ่งก็จะชีดยาให้ แล้วก็มารับหรือจะให้ไปส่่งก็ได้ครับ(ในเขตกทมนะครับ)

จะมาลงรูปให้อีกทีตอนคลอดแล้วครับ

ท่านใดสนใจรบกวนส่ง email ลงชื่อไว้ก่อนครับ ผมจะโทรแจ้งตามรายชื่อที่ได้รับก่อนหลังตามลำดับครับ

supakijku@yahoo.com

ถึงตอนนั้นจะรับเลี้ยงหรือไม่รับก็ไม่ว่ากันครับ

ปล.รูปที่ลงไว้เป็นรูปปัจจุบันของตัวแม่ครับ

ตอบ: ต้องการให้ลูกสุนัขบางแก้วผสมสุนัขไทย
โดย Supakij Kuprapatpong - Wednesday, 4 November 2009, 12:17PM

สุนัขคลอดแล้วเมื่อ 25 ตุลาครับ เพิ่มเติมรูปเพื่อมีคนสนใจครับ
โดย Supakij Kuprapatpong - Wednesday, 4 November 2009, 12:19PM

ถ้าสนใจโทรมาหรือ email มาที่ supakijku@yahoo.com ก็ได้ครับ ปล.ให้ฟรีไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆครับ ถ้าไม่ไกลมากยินดีนำส่งด้วยตัวเองครับ หรือจะมาดูที่บ้านก็ได้

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew