ฝากให้อาจารย์จิตติครับ ...
โดย worawit kledkaewjinda - Monday, 7 September 2009, 06:46PM

ผมเฝ้ารอคู่นี้มานานแล้ว....สมหวังซักที  ผมจะได้สิ่งดีๆอะไรบ้างจากคู่นี้ครับ...ช่างคิด

ตอบ: ฝากให้อาจารย์จิตติครับ ...
โดย worawit kledkaewjinda - Monday, 7 September 2009, 06:48PM

มะปิง........ลูกวายุ..
ตอบ: ฝากให้อาจารย์จิตติครับ ...
โดย worawit kledkaewjinda - Monday, 7 September 2009, 06:50PM

ตัวพ่อครับ..มะขาม ลูกสายหมอก..
โดย worawit kledkaewjinda - Monday, 7 September 2009, 06:54PM

"""""
โดย worawit kledkaewjinda - Monday, 7 September 2009, 06:55PM

ความสุขเล็กๆ
โดย jitti r - Tuesday, 8 September 2009, 12:05PM

ความสุขมันไม่เล็กเสียแล้วหละคุณปู   ลองนึกดู นอกจากน้องหมาจะมีความสุขแล้ว เจ้าของอย่างคุณปูก็มีความสุข คนบรีดเจ้ามะปิงอย่างคุณพินิจก็สุขใจที่ได้เห็นน้องหมาที่สุขภาพสมบูรณ์เพราะเจ้าของเลี้ยงดี  คนประสานงานอย่างผมก็ต้องมีความสุขอย่างแน่นอน ที่สามารถทำให้สังคมของพวกเรามีความสุขได้

ส่วนที่ถามว่าจะได้อะไรดีๆจากพ่อแม่คู่นี้ แน่นอน ได้ มะปิงจูเนียร์ และ มะขามจูเนียร์นะซิ  5555555 อย่างอื่นคุยกันหลังไมค์ เดี่ยวจะโดนข้อหาหมั่นไส้......

โดย jitti r - Tuesday, 8 September 2009, 12:35PM

จะคอยดูผลงานจ้า

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew