ตอบ: น้องหมาสายพันธุ์นาๆชาติ ที่โคราชรอความเมตตาจากผู้ใจบุญรับไปอุปการะครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Saturday, 26 September 2009, 02:12PM

ขอปิดกระทู้ น้องหมามีผู้ใจบุญรับไปเลี้ยงหมดแล้วครับ ขออนุญาติบอกต่อพี่น้องชาวโคราชด้วยนะครับ กรุณาอย่านำน้องหมาหรือแมวมาปล่อยที่หน้าบ้านผมนะครับไม่มีที่เลี้ยงจริงๆบ้านอยู่ติดถนนใหญ่ เวลาผมไปต่างจังหวัด ลูกๆไปมทำงานกันหมด ไม้มีคนดูแลเค้าจะออกถนนถูกรถชนตายบ่อยๆ ขอบคุณทุกท่านที่นำน้องหมาไปเลี้ยง ขอให้ทำมาค้าขึ้น ถูกหวยรวยเบอร์ ได้บุญหลายๆเด้อ