สนใจสุนัข บางแก้ว ครับ
โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Tuesday, 25 August 2009, 07:35PM

ตอนนี้ทำบ้านเสร็จสถานที่พร้อมเลี้ยงสุนัข ตอนนี้ มี บางแก้ว 1 ตัว หลังอาน 2 อยากได้บางแก้วเพิ่ม บ้านพื้นที่กว้าง มีกำลังไหว ที่จะดูแล สุนัขที่มาเลี้ยง ที่เลี้ยงอยู่ให้กิน royel canin ทุกตัว

..สมาชิกที่จะโพสต์รูป  ให้เปิดดูรูปด้วยโปรแกรม Paint ใน Accessories จะเห็นขนาดเท่าของจริงที่จะปรากฏบนเว็บ หากใหญ่เกิน 600 พิกเซล  จะล้นขอบ ช่วยกรุณาย่อลงหน่อย อ่านที่ เทคนิคการย่อภาพ บนเมนูซ้ายมือ ให้ย่อรูปอย่าให้เกิน 100 kb  แล้วคลิกปุ่ม browse ที่ช่องแนบไฟล์ใต้กรอบโพสต์ข้อความ  ถ้ามีปัญหาภาพใหญ่ล้นจอ หรือภาพไม่ขึ้น  สามารถคลิกปุ่มแก้ไขข้อความและแนบรูปขึ้นใหม่ได้ภายใน 30 นาที โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่  หากเขียนข้อความยาว  จะทำให้รูปหล่นไปอยู่หน้าหลัง    สับสน

(Edited by Pingpong (-_-)/ - อังคาร, 25 สิงหาคม 2009, 07:35PM)

ตอบ: สนใจสุนัข บางแก้ว ครับ
โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Friday, 21 August 2009, 04:24PM

มาอยุ่เป็นเพื่อนกันนะ
โดย pichai hanratchata - Friday, 21 August 2009, 07:35PM

นี่เจ้าVigo ใช่มั๊ยครับยิ่งโตยิ่งสวย ยังจำตอนขนร่วงได้เลย  
โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Sunday, 23 August 2009, 05:29PM

ดีใจจังที่จำผมได้ อิอิอิ ตอนนี้น่าจะ 2 เดือน
โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Sunday, 23 August 2009, 05:30PM

อิอิอิ อีกรูป
โดย peerajit v - Sunday, 23 August 2009, 05:34PM

รูป 2 เดือนนี้ เป็นตัวเดียวกับรูปแรกเหรอครับ  ถ้าใช่เปลี่ยนไปเยอะเลยน่ะครับ

สวย ร่างกายสมบรูณ์มากครับ

โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Monday, 24 August 2009, 10:45AM

ดีใจจังที่จำได้ อิอิอิ เจ้าของดูแลดี รัก ห่วง วีโก้ มากๆๆ อยากมีเพื่อนมาอยุ่เป็นเพื่อนอีกหลายๆๆตัว รูปเนี่ยตอนอายุ 2 เดือนกว่า ถ่ายห่างกัน 9 วัน
โดย pichai hanratchata - Monday, 24 August 2009, 11:51AM

ต่างกับผมเลยยิ่งเลี้ยงยิ่งไม่ค่อยกิน ขนร่วงไม่เลิก รูปบนตอนเกือบ7เดือน กับรูปนี้ถ่ายเดือนที่แล้ว เกือบ10เดือน ไม่รู้เมื่อไหร่จะหยุดร่วง
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Monday, 24 August 2009, 03:07PM

ใจเย็นๆน้อง โครงสร้างดีเป็นต่อ หางดีไม่ต้องมัคนยกหาง น้องหมาตัวนี้ฟันธง สองขวบเมื่อไหลขนขึ้นเต็มสวยครับ ช่วงนี้ขยันเช็ดตัวบ่อๆก็เหมือนการนวดรูขุมขนๆจะขึ้นไว หวีสางขนๆเสียก็จะหลุดไวขนใหม่ขึ้นได้เร็ว น้องหมาตัวนี้จะเปรียวหน่อยว่องไว ลุงย้งแอบมองรับรองไม่ผิดหวัง  อย่ากังวน สวัสดีครับ
โดย pichai hanratchata - Tuesday, 25 August 2009, 11:31AM

ขอบคุณครับลุงย้ง ต้องถามพ่อvigoเลี้ยงยังไงถึงสวย
โดย pichai hanratchata - Tuesday, 25 August 2009, 11:33AM

อีกรูปก่อนยืดตัว

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew