-v- ขอคำแนะนำ
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Sunday, 9 August 2009, 03:56PM
  ต้องการลูกบางแก้วที่ขนหนาและแข้งสิงห์ชัดเจนจะไปดูได้ที่ไหนครับ ต่างจังหวัดหรือ กทม.ก็ได้ครับ
ตอบ: -v- ขอคำแนะนำ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Sunday, 9 August 2009, 05:37PM

ขอเชิญไปชมได้ที่พิษณุโลก 12 ส.ค.52 ไปดูกันให้จะๆตาลายเลยครับท่าน แต่ขอร้องอย่าน้ำยายหกเหมือนผมนะครับ 5555  ท่านนิธิกรณ์
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Monday, 10 August 2009, 12:44PM
  ลุงผมเสียดายอยู่นี่ไงครับ  มีงานอะเซ่  ไปได้เลย  เสียดายมาก  เฮ้อ  อดไปงานปลีกไม่ได้  ลุงจะแนะนำไรได้ม่างครับอิอิอิ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Monday, 10 August 2009, 03:37PM

ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวลุงจะถ่ายภาพสวยๆมาให้ชมแบ่งกันน้ำยายไหล 555 เจ้าตันโจเป็นยังไงบ้าง อยากเห็นรูปจังเลย เข้ากับเด็กได้ไม๊ (เด็กจริงๆนะ ไม่ใช้เด็กมาเล็บสีแดง ฮี่ๆ)  12 ส.ค.52 อย่าลืมไปกราบเท้าท่านแม่ของเรานะครับ แม่คือผู้ให้ แม่ยอมอดเพื่อให้ลูกๆได้กินอิ่ม เพราะผมเคยจน เห็นแต่เตี่ยกับแม่กินแต่สัปรดจิ้มซีอิ๋วกับข้าวต้ม สวนลูกๆได้กินปลาทู  เดี๊ยวนี้ปลาทูราคาแพงตามน้ำมันแล้วครับ  ผมรักพ่อกับแม่ครับ 

โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Monday, 10 August 2009, 06:43PM
  ผมรักแม่  พ่อนะลุง  ครับ  ดีครับ  เดียวนี้คนเราห่างรักกันพ่อแม่ลูก ลุงอย่าลืมแนะนำมานะ  ลูกหมาสวยๆที่บอกอิอิอิ
โดย พัฒนะ เขียวผึ้ง - Tuesday, 11 August 2009, 07:35PM

รออีก1เดือนครับ จะออกแล้ว 1000บาท ทิ้งเบอร์ไว้เดี๋ยวโทรไปหา

โดย โสพงศ์ จินาภาค - Wednesday, 12 August 2009, 01:47AM

แบบนี้พอไหวมั๊ยครับ (พ่อแม่พันธุ์เป็นหมาประกวดนิสัยไม่ดุครับ)

ถ้าสนใจสอบถามได้ครับลูกสุนัขจะคลอดต้นเดือนหน้าครับ

มีหลายคู่ครับทั้งขาวเทาและขาวน้ำตาลครับ

โดย โสพงศ์ จินาภาค - Wednesday, 12 August 2009, 01:48AM

2
โดย โสพงศ์ จินาภาค - Wednesday, 12 August 2009, 01:51AM

ลูกบางแก้วชุดก่อนครับ

โดย โสพงศ์ จินาภาค - Wednesday, 12 August 2009, 01:54AM

ลูกเงินล้านครอกก่อนครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew