บางแก้วผสมกับโกลเด้นแคระ++++ลูกมันจะเป็นยังงัยคร้าบบบบ
โดย บดินทร์ หนูนิล - Friday, 7 August 2009, 07:44PM

น้ำผึ้งมันเป้นหมาโกลเด้นแคระครับ  ช่วงนี้มันติดสัดแต่ก็ขังมันตั้งแต่มันเริ่มมีประจำเดือน  แล้วดูซิครับวันนี้มันแหกกรง ผมก็ไม่เห็นมาเจออีกทีมันร้องเสียงดังโกรธก็เลยไปดูที่ไหนได้มัน กระดึบกันแล้ว  สำหรับเจ้าแต้มมันเลยเสียหนุ่มครั้งแรกไป

แต่ที่กังวลลูกมันจะออกมาหน้าตาอย่างไรคร้าบเนี้ย....เพื่อนๆคนไหนมีรูปหรือหมาที่เป็นพันธ์ผสมระหว่าบางแก้วกับโกลเด้นก็ช่วย  โพสให้ผมดูหน่อยนะค้าบ

อยากรู้ว่าลูกมันจะออกมาหน้าตาแบบไหน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  พรุ่งนี้ผมจะลงรูปเจ้าแต้มกับนำผึ้งนะคับ  จะได้ช่วยกันเดาว่าลูกมันจะออกมาอย่างไง

ตอบ: บางแก้วผสมกับโกลเด้นแคระ++++ลูกมันจะเป็นยังงัยคร้าบบบบ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Friday, 7 August 2009, 08:14PM
  ข้อแนะนำ ถ้าพันธุผสม หรือไม่ต้องการให้นำไปให้หมอฉีกยาฆ่าเชื้อจะดีกว่าครับ
ตอบ: บางแก้วผสมกับโกลเด้นแคระ++++ลูกมันจะเป็นยังงัยคร้าบบบบ
โดย บดินทร์ หนูนิล - Saturday, 8 August 2009, 10:46AM

นี้คือ  เจ้าแต้ม ผู้เสียหนุ่มครั้งแรก
โดย บดินทร์ หนูนิล - Saturday, 8 August 2009, 10:47AM

นี้คือน้ำผึ้ง เจ้าโกลเด้นแคระที่ผมว่า
โดย Sai iaS - Saturday, 8 August 2009, 01:35PM

อาจจะหน้าตาเหมือนไอ้หมาฟลุ๊กก็ได้ครับ
แต่หมาฟลุ๊กมันแม่เป็นลูกครึ่งโกลเด้น

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew