น้องข้าวหอม...แห่งพิษณุโลก

เมื่อวันอาทิตย์ที่ 2 สิงหาคมที่ผ่านมามีโอกาสไปร่วมงาน
“เทศกาลเที่ยวไทย ๕ ภาค @ สีสันเมืองเหนือ” 
31 กรกฎาคม - 2 สิงหาคม 2552 เวลา 10.00-20.30 น.

อยากไปงานนี้เพราะที่นี้มีซุ้มของสุนัขพันธุ์บางแก้ว
แต่ว่าตอนเข้าไปชมงานก็เย็นแล้ว...เพราะช่วงกลางวันไปเที่ยวมา
ยังคิดอยู่เลยว่าน้องๆเค้าจะกลับบ้านกันหรือยัง

ปรากฏว่าพอไปถึงก็เห็นน้องๆยังอยู่กัน ดีใจมากเลย
ได้เจอน้องใจดี (เอ๊ะหรือดีใจ) งงค่ะ น้อง......(จำชื่อไม่ได้)
และที่เล่นด้วยกันเนี่ย....โดนใจสุดๆ น้องข้าวหอม นั่นเอง

ได้พูดคุยกับคุณพี่โยธินแถมยังดูรูปน้องข้าวแต๋นให้ด้วย
มีชมด้วยนะ...แล้วที่สำคัญให้เล่น ให้จูง ให้เดินกับน้องข้าวหอมด้วย

เลยอยากนำภาพประทับใจมาอวดพี่ๆ เพื่อนในบอร์ดกัน
วันที่ 12 ส.ค.52 ถ้ามีโอกาสก็อยากไปอีก
ใครไปบ้าง...ยกมือขึ้น !!

ยักคิ้ว

น้องใจดี

มีอีกรูปน้องใจดี...เพื่อนถ่ายมาให้ดูแต่ไม่ได้เล่นด้วย
น้องข้าวแต๋น 555

ข้าวแต๋น...ขอแจมด้วยคนค๊า ^^
ตอบ: น้องข้าวหอม...แห่งพิษณุโลก
โดย yotin boonmark - Wednesday, 5 August 2009, 09:23PM

น้องข้าวแต๋น ช่างรวดเร็วจริงๆ ก่อนกลับบอกพี่ว่าแล้วเจอกันใบเวป แถมเอาข้าวหอมและใจดี มาท่องเวปด้วย ขอบคุณครับสำหรับความจริงใจและอุตส่าห์แวะเยี่ยมบู๊ตของสมาคมผู้เลี้ยงสุนัขไทยพันธ์บางแ้ก้วพิษณุโลก เมื่อ 2/8/09
ตอบ: น้องข้าวแต๋น 555
โดย yotin boonmark - Wednesday, 5 August 2009, 09:47PM

ข้าวแต๋นตัวยืนหรือตัวนอนครับ  น่ารักทั้งคู่เลย

ตอบ: น้องข้าวแต๋น 555

สวัสดีค่ะ
"น้องข้าวแต๋น" ตัวนอนสิคะ
แหม่....ลืมใช่มั๊ยเนี่ย อิอิ
ไว้กลับบ้านจะมาอัพเดทข้าวแต๋นนะคะ

อยากไปดูงานวันที่ ๑๒ มากๆเลยค่ะ
ไว้มีโอกาสจะไปเล่นกับข้าวหอมอีกนะคะ
หรือว่าถ้าข้าวหอมมา กทม.ก็บอกกันด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew