UPDATE : หาคนใจดีรับอุปการะสุนัขอายุประมาณ 1 เดือนค่ะ(ตอนนี้เหลือ3ตัวแย้ว)
โดย กรรณิการ์ นุกูลดิษฐ - Thursday, 30 July 2009, 12:14PM

เมื่อเช้านี้ไปดูพวกมันเหลือ 3 ตัวแล้วค่ะ อีก 2 ตัวไม่รู้หายไปไหนภาวนาขอให้มีคนนำไปเลี้ยงอย่าได้ถูกรถชนเลย...ตอนนี้เหลือ 3 ตัว ตัวหนึ่งขาเจ็บน่าสงสารมาก อยากเอากลับมาบ้านมากๆ แต่ ยายกับญาติคนอื่นๆ เพิ่งมาเยี่ยม แล้วก็ยังไม่กลับเลย..ถ้าเอาเข้าบ้านโดนดุแน่ แถมไอ้ตุ่นคงกัดน้องหมาด้วย เฮ้อ(-____-!) ภาวนาให้คนนำไปเลี้ยงที่เถอะ สงสารตัวที่ขาเจ็บจัง แต่เราเอาข้าวไปให้มันกินทุกวันเลยอ่ะ...ตั้งใจว่าถ้ามันเหลือซักตัวไม่มีใครเอาไปเลี้ยงจริงๆ เราจะลองเอาเข้าบ้านดู

โดนด่าคงไม่นาน..555

ตอบ: UPDATE : หาคนใจดีรับอุปการะสุนัขอายุประมาณ 1 เดือนค่ะ(ตอนนี้เหลือ3ตัวแย้ว)
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 30 July 2009, 04:02PM

งวดนี้ขอให้คุณถูกรางวัลใหญ่ๆ น้องหมาจะได้มีที่อยู่ดีๆ ขอให้ถูกขอให้รวยๆๆๆๆๆ
ตอบ: UPDATE : หาคนใจดีรับอุปการะสุนัขอายุประมาณ 1 เดือนค่ะ(ตอนนี้เหลือ3ตัวแย้ว)
โดย Chariya Nuamsri - Thursday, 30 July 2009, 04:23PM

สวัสดีคะ

ลองนำเข้าบ้านไปก่อนนะคะ บอกญาติๆว่า ขอเลี้ยงดูชั่วคราว เราเลี้ยงไปแล้วก็หาคนเลี้ยงไปด้วย เจอใครก็ถามเค้าว่าอยากได้น้องหมาไปเลี้ยงไหม เราเคยใช้วิธีนี้มาแล้ว แล้วแม่เราก็ยอมด้วย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew