ตอบปํญหาคาใจ เรื่องพ่อกับแม่มาเฟีย
โดย pattra pattarasinpaibool - Sunday, 19 July 2009, 10:00PM

ไม่รู้ค่ะตามใบเพ็ดบอกพ่อชื่อร็อคกี้ แม่ชื่อสุดสวย ขอนอกเรื่องนิดนึง จะเล่าความเปิ่นให้ฟังนะคะ เมื่อก่อนพามาเฟียไปงานที่สวนสามพรานซัก 5 ปีก่อนจะได้มั๊ง มีแต่คนถามว่าลูกใคร งง!!!!เลย ไม่เข้าใจ ผ่าตอบเค้าไปว่าลูกเรา แล้วคนถามเยอะมาก มาตอนนี้ค่อยเข้าใจหน่อย (หายโง่แล้วนะ)

ส่วนรูปโครงสร้างตอนนี้มีแค่รูปเดียว เพราะเมื่อไม่กี่เดีอนมานี้ คอมพังไปซ่อมรูปหายหมดเลยค่ะ แล้วจะถ่ายมาให้เห็นชัดๆนะคะ ตอนนี้เลยมีแต่รูปที่ถ่ายผ่านมือถือคุณภาพไม่ค่อยดี(รูปยืนไม่ค่อยเห็นหาง ใจจริงอยากโชว์หางมากเลย พวงใหญ่มากปล.เพราะเสียตังค์ค่าวิตามินบำรุงขน+แชมพู+สเปย์ไปเยอะเลย)

man

มีแค่นี้

ตอบ: ตอบปํญหาคาใจ เรื่องพ่อกับแม่มาเฟีย
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 20 July 2009, 05:30AM

ยินดีต้อนรับครับ

เอารูปมาให้ดูเยอะนะครับ

แต่ช่วยอ่านนิดหนึ่ง  .. เนื่องจากหน้าแรกจะแสดงได้เพียง 10 กระทู้ที่มีการอัพเดท สมาชิกที่ต้องการโพสต์กระทู้ในเรื่องเดียวกัน ขอให้คลิกที่คำว่าตอบในกระทู้เดิมโดยไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ เพื่อที่กระทู้ท่านจะได้ไม่กระจัดกระจาย  สมาชิกท่านอื่นจะได้ตอบได้ถูก  และที่สำคัญ ไม่ทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วเกินไป emoticon

ด็อตคอมที่บ้านกินโครงไก่สดดิบและบริวเวอร์ยิสต์บำรุงผิวหนัง   ขนสวย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew