ผมบางแก้วแท้ไหมครับ?ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคร๊าบ
โดย wilaiwon mongmart - Sunday, 19 July 2009, 01:03PM

ผมชื่อขนุนอายุ 3 ขวบ
ตอบ: ผมบางแก้วแท้ไหมครับ?ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคร๊าบ

แท้ล้านเปอเซนร์
ตอบ: ผมบางแก้วแท้ไหมครับ?ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคร๊าบ
โดย pattra pattarasinpaibool - Sunday, 19 July 2009, 09:05PM

ไม่ได้เป็นผู้เชี่ยวชาญด้านบางแก้ว แต่หลังจากมีลูกชายเป็นบางแก้วมา 2 ตัว ก็พอจะฟันธงได้ว่า บางแก้วค่ะ

โดย โสพงศ์ จินาภาค - Monday, 20 July 2009, 10:53AM

แท้
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Monday, 20 July 2009, 12:23PM

สวัสดีครับ  ขนุนหล่อดีครับ  แท้ครับแถมขนหนาดีครับ  ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ  ผมมีหนึ่งตัวอ่ะ  8เดือน

โดย wilaiwon mongmart - Monday, 20 July 2009, 07:53PM

ขนุนอยู่เชียงใหม่ครับมีเพื่อนชื่อลัคกี้อายุเท่ากันแต่ผมไม่คอยถูกชะตาเท่าไหร่แอบกัดลัคกี้ก่อนตลอดเลยแต่ผมสู้ไม่ไหวครับตอนนี้พวกเราเริ่มกินบล๊าฟมาได้ประมาณ3เดือนแล้วครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew