อยากทราบ.......
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Sunday, 12 July 2009, 01:52AM

อยากทราบขั้นตอนการสมัครส่งหมาเข้าประกวดต้องมีอะไรบ้างครับ   หมาที่ส่งประกวด  ได้ทุกตัวป่าวครับและวิธีฝึกในการเตรียมตัวประกวดมีไรบ้างบอกหน่อยครับผู้รู้   ครับ
ตอบ: อยากทราบ.......

มีคำตอบอยู่ที่หน้า ป๊อกกี้สุดสวยมาแว้ว ภาค 2 ( นู๋ 3 เดือนแล้งค่า )
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Sunday, 12 July 2009, 04:40PM

สวัสดีครับ  ขอบคุณครับลุงอึ้งย้ง เป็นขาประจำนะครับกับการแนะนำสิ่งดีๆให้  ชุมชนคนรักบางแก้ว

โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Sunday, 12 July 2009, 04:58PM

ลุงครับ..ชื่อสมาคมที่จะสมัครชื่อว่าอะไรครับ  และถ้าเป็นสมาชิกจะนำไปสมัครประกวดได้ทุกเครือข่ายไม๊ครับ...

ชื่อสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข (แห่งประเทศไทย ) ในเวปที่ผมแนะนำนั้นมีรายระเอียดทุกขั้นต้อนครับ  ขอแนะนำเพิ่มเติม ให้ศึกษาเวปไซร์ ชื่อแกะรอยมอร์แกน ของมิตรภาพบางแก้ว การแก้ไขและปรับปรุงและพัฒนาหมาบางแก้ว  ในนั้นวิชาเพียบเลยครับ และช่วยแนะนำท่านที่ยังไม่เคยอ่านให้เข้าไปอ่านดูนะครับ แล้วจะเข้าใจในการเลี้ยงและนำมาพัฒนาน้องหมาของตัวเองให้ดีขึ้นครับ ถ้างานไม่ใช่ของทางสมาคมจัดไม่ต้องสมัคก็แข่งได้ แต่ถ้าเราอยากแข่งงานของทางสมาคมด้วยเราก็สมัคตามระเบียบ ถึงจะลงประกวดงานของทางสมาคมได้ครับ   กติกาต้องสมัคก่อนแข่ง 15 วันครับ สวัสดีครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew