ตอบ: สมาชิกใหม่ค่ะ อยากได้dvd ปรับพฤติกรรมเจ้าเสือ(น้อย)
โดย peerajit v - Monday, 13 July 2009, 01:04PM

คุณ Nut ถ้าว่างลองอ่านกระทู้ในเวปนี้ย้อนหลังไปได้ครับ มีข้อความเนื้อหาสาระเกี่ยวกับการเลี้ยงบางแก้ว หรือกระทู้อื่นๆเพื่อเป็นข้อมูลในการปรับพฤติกรรมคนเลี้ยงให้ถูกต้อง  คุณ nut อาจศึกษาหาความรู้ด้วยตัวเองเบื้องต้นก่อนก็ดีน่ะครับ จะได้เข้าใจประเด็นต่างๆมากขึ้น และเข้าใจหลักการเหตุผลที่ผู้อธิบาย ได้ให้ข้อมูลอธิบายได้เข้าใจยิ่งขึ้น

เราช่วยกันปรับพฤติกรรมคนเลี้ยง(ตัวเราและครอบครัวเรา)สุนัขให้ถูกต้อง เพื่อให้สุนัขของเราเป็นสุนัขที่น่ารักของเราและคนในครอบครัว รวมทั่งไม่ก้าวร้าวกับคนอื่นๆ(ดุอย่างมีเหตุผล ดีกว่าครับ)