น้องหมาต้องการคนเลี้ยงด่วน นิสัยดี
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 06:46PM

ผมชื่อตันโจครับ มีใบเพ็ด นิสัยดี เจ้าของผมนำมาผูกไว้หน้าบ้านลุงย้งกับน้องน้ำแข็ง ส่วนน้องน้ำแข็งมีผู้ใจบุญนำไปเลี้ยงแล้วครับ ชอบติดต่อลุงย้งด่วน 087 8716483
ตอบ: น้องหมาต้องการคนเลี้ยงด่วน นิสัยดี
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 06:46PM

ภาพ 2
ตอบ: น้องหมาต้องการคนเลี้ยงด่วน นิสัยดี
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 06:48PM

น้องน้ำแข็งครับ มีคนรับไปเลี้ยงแล้วครับ
โดย papa papa - Tuesday, 30 June 2009, 08:02PM
  อยากสอบถามว่าลูกๆของคุณลุง  ทานอาหารยี่ห้ออะไรครับ  ดูสุขภาพดี  ขนก็สวยัง  ขอบคุณครับที่ตอบ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 09:15PM
  สองตัวนี้ไม่เกี่ยวนะครับ เช้ามามีคนผูกไว้หน้าบ้าน มีจ.ม.ฝากหาบ้านดีๆให้น้องหมาด้วย น้องหมาของผมเช้าโครงไก้ไข่ต้ม เย็นตับไก่ อาหารเพอร์เฟก ด๊อกซ์ ผสมข้าว ถ้าน้องหมาไม่ได้ประกวดก็ให้อาหารเม็ดธรรมดาก็ได้ครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 1 July 2009, 12:52PM

ปิดการอนุเคราะ น้องหมาทั้งสองได้บ้านที่ดีแล้วครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew