ภาพบางส่วนงานประกวดสุนัข เมืองทองธานี 28 มิ.ย. 2009

ภาพบางส่วน โกเดนร์
ตอบ: ภาพบางส่วนงานประกวดสุนัข เมืองทองธานี 28 มิ.ย. 2009

ชมบางแก้วแต่ละรุ่น รับรางวัล   รุ่นใหญ่ สิบแปดเดือนขึ้น
ตอบ: ภาพบางส่วนงานประกวดสุนัข เมืองทองธานี 28 มิ.ย. 2009

ขอโทษนะครับที่จำชื่อแต่ละตัวไม่ได้   สามถึงหกเดือน

สวยๆทั้งนั้น หกถึงสิบสองเดือน

โคราชก็มีติดรางวัล คอกบ้านชาววัง ของคุณกร ครับ

ขออีกภาพครับ ทีมประกวดโคราช เดี๋ยวนี้ไม่ห่วงเรื่องงบแล้วครับ มีนายทุนใหญ่ส่งค่ารถให้ เพราะเห็นชมรมคนรักบางแก้ว โคราชทำจริงทำเพื่อบางแก้วของโคราช เลยได้งบเบิกได้ครั้งละ 2.000 บาท ต้องขอขอบคุณท่านที่ไม้ประสงค์ออกนามครับ

น้องปอมตัวนี้สวยจังเลย  คนจูงก็สวย ทุกท่านให้กี่คะแนนครับ 555

ชมภาพน้องชี้วาส ติดที่หนึ่งรุ่นหกถึงเก้าเดือนเพศผู้นะครับ ประกวดเสร็จเจ้าของใหม่เอากลับบ้านไปเลยๆไม้ได้ถ่ายรูปบนแท่นรับรางวัล งานนี้เฮียรงค์รับไปเหนาะๆ 1.5000 บาท ต้องความดีให้ผมครับผู้ประสาน (ขอชมตัวเองหน่อย คงไม่ผิดกติกานะครับ5555)

ชมอีกภาพครับ งานนี้ขวดเบียร์ฮานีเก้นเต็ดรถครับเมา มีผมไม่เมาครับเพราะต้องขับรถให้ ต้องขอแสดงความยินดีกับเฮียรงค์เจ้าของคอกนำโชคด้วยครับ

และก็ขอแสดงความยินดีกับคุณกร เจ้าของคอกบ้านชาววัง แค่นำลูกหมาออกมาโชว์ เข้าตาเซียน เลยถูกหักคอตีเข่าในราคา 1.2000 บาท บอกแล้วอย่าโชว์ ของดีก็คือของดี อึ้งย้งรับประกันคุณภาพ เลยเมากันทั้งรถเลย (ความเมาเป็นสิ่งไม่ดีอย่าเอาเป็นตัวอย่าง) เพราะรำบากผมต้องขับคนเดียว งานนี้เหนื่อยครับ

นำโชคพออยู่ใกล้สาวๆไม่เกเลครับ

แต่พอลงสนามเกเลครับ ทำผมขายหน้า ต้องสืบหาสาเหตุ เลยถึงบางอ้อ เจ้าของกำลังทำบ้านใหม่ ขังใส่กรงไว้ เด็กลูกคนงานเอาไม่ไปแหย่ ก็เลยหงุดหงิด ผมกลัวหลุดออกกัดเด็กงานนี้เละแน่  เหมือนไม่เต็มใจยืน เลยได้แค่ที่ สอง ไม่ถูกไล่ออกเพราะจะงับกรรมการ ถือว่าท่านยังปราณีครับ

ตัวนี้ก็สวยดีครับ

ตากล้องมือใหม่หัดถ่ายครับ

เตรียมพร้อม  อึๆๆๆ

บ้านชาววังนพคุณเตรียมพร้อมครับ

มือใหม่ถ่ายไกลไปหน่อยครับ

ต้องขออภัย เที่ยวหน้าเทรนใหม่

งานนี้เหนื่อยครับ

แต่สนุก  ได้วิ่งร้อยเมตรชายเหี่ยว 555

บางแก้ววันนี้มาน้อย สงสัยจะซุ่มไว้ งาน 2 ถึง 12 สิงหา 52 ที่พิษณุโลก ชาวพิษณุโลกคอยต้อยรับให้ดีเด้อ น้องหมาเจ้าถิ่นก็เจ้าถิ่นเถอะน่า เราจะสู้ถึงรอบสุดท่ายเลย555 ถึงแพ้ก็ยังยังมีน้องหมาของผากกลับมา เพื่อทำสายแล้วขึ้นไปสู้ใหม่ พูดเล่นนะใครจะกล้าไปถล่มอาจารย์

รีลาการจูงไม่เบา

น้องหมาจากเชียงใหม่ตัวนี้ก็ไม่เบา ติดรางวัลใหญ่มาหลายสนาม

ท่านใดมีภาพงานประกวดและภาพน้องหมาน่ารักๆ ช่วยลงต่อด้วยนะครับ
โดย mr.boy 22 - Monday, 29 June 2009, 11:12PM

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ ชอบภาพนี้จริงๆ แฮนด์เลอร์หัวใจเกินร้อย มันสะท้อนให้เห็นอะไรหลายๆ อย่าง ปกติจะเห็นก็แต่แฮนด์เลอร์หนุ่มๆ สู้กันแบบเอาเป็นเอาตาย แต่สำหรับสุภาพบุรุษท่านนี้ ดูท่านมีความสุขกับการที่ได้จับสายจูงแล้วนำสุนัขที่ท่านรัก โลดแล่นในสนามประกวด ประทับใจครับอยากเห็นภาพดีๆ อย่างนี้ในงานประกวดวันที่ 12 สิงหาคมบ้างจัง

ขอบคุณมากครับกับคำชม ทำให้ลืมแก่เลยครับ ไม่ต้องห่วง 2 และ 12 สิงหา 52 ชาวโคราชเตรียมพร้อมแล้วครับ ชุดสองนี้ชุ่มครับ สู้ได้ไม่ได้ก็ต้องสู้ จะเอาวิชาเค้าทั้งทีต้องเสียค่ายกครูหน่อย หึๆ เหนื่อย
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 05:04PM

ช่วยดูโครงสร้างด้วยครับ 1
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 05:05PM

2   ตันโจ เพศผู้
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 30 June 2009, 05:07PM

น้ำแข็งเพศเมีย   นิสัยดีทั้งคู่

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew