แพรวพรรณรายง่ะ...
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Tuesday, 16 June 2009, 03:03PM

คุณคุณากรคือลุงอึ้งย้งหรอ พอดีถามเพื่อนครับ ดีใจจังมีคนชมหมาสวยอ่ะ คุณลุงมีไรแนะนำผมได้นะ  ผม  กทม  ครับ คอกลุงช่วงไหนหรอครับ  ผมไปโคราช พอควรครับ  ...นี่พี่เลี้ยงแพรวตอนเด็กอิอิอิ

ตอบ: แพรวพรรณรายง่ะ...
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 16 June 2009, 04:19PM

ถูกต้องแล้วครับ บ้านอยู่ตรงข้ามห้างบิ๊กซี ยินดีต้อนรับครับ
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Wednesday, 17 June 2009, 12:36AM

ใช้โซ่ชนิดใดในการประกวดครับ  จะซื้อบอกเขาว่าเอาโซ่แบบไหน

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 17 June 2009, 01:55PM

ร้านขายโซ่ บ.ไทย เยอรมัน เพ็ทบอทล์ จำกัด  โทร.02 5876045 46  เป็นโซ่ทำจากใต้หวัน 18 ถึง 16 เซนร์ ต่อลองให้ได้ถูกกว่าผมยิ่งดี ผมซื้อ 250 บาท ต่อ 1 เส้น ถ้าของอเมริกา ก็อยู่ในราวๆเส้นระ 1.200 บาท ใช้แล้วไม่หนีกัน ดีพอๆกัน ทุกอย่างต่อรองกันเอาเอง นะครับ ยิ่งถูกยิ่งดี บอกผมแนะนำมาเค้าจะลดพิเศษตามที่ผมลงให้ดู มีขายทุกอย่าง สำหรับน้องหมา สวัสดีครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew