ข่าวคราวของแบงค์
โดย สมใจ ลักษมีเนตร - Sunday, 14 June 2009, 10:55PM

แบงค์ได้ไปอยู่กับนายใหม่แล้วค่ะ ที่ชลบุรี บ่อทอง ไปอยู่ได้เกือบ 2 เดือนแล้วค่ะ การที่แบงค์ต้องไปอยู่กับนายใหม่ หน่อยก็ไม่ได้สบายใจอะไรนะคะ ยังรักและคิดถึงแบงค์ตลอด คิดถึงเค้าทีไร ก็ร้องไห้ทุกที คิดว่าวันที่ 19 นี้จะไปเยี่ยมแบงค์ แต่กลัวว่าจะเร็วเกินไป กลัวแบงค์จะมีปัญหากับเจ้าของใหม่อีคงต้องรอไปก่อน ตอนนี้เจ้าของใหม่แบงค์ก็จับและพาไปเดินเล่นได้แล้วค่ะ แต่ยังอาบน้ำไม่ได้ค่ะ (หน่อยกังวลมาก) หน่อยก็ได้แต่โทรถามข่าวแบงค์ค่ะตอนนี้ โทรหาเค้าตลอด แต่ก็กลัวเค้าจะรำคาญเอาเหมือนกัน ก็บอกเค้าไว้ว่าถ้ามีปัญหาอะไรก็ให้โทรหาเราก่อน กลัวเค้าจะมีปัญหากับแบงค์เหมือนกัน หน่อยยังมีความหวังอยู่ว่าแบงค์จะได้กลับมาอยู่กับหน่อยเหมือนเดิม ขอขอบคุณกลุ่มรักษ์บางแก้วทุกท่านที่ให้ความเป็นห่วง และให้กำลังใจหน่อยกับแบงค์มาโดยตลอดนะคะ ความคืบหน้าของแบงค์หน่อยจะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

ตอบ: ข่าวคราวของแบงค์
โดย เจ้าตัวแสบ ตัวป่วน - Tuesday, 16 June 2009, 11:02AM
  รักมากทุกข์มาก รักน้อยทุกข์น้อย ไม่รักเลยก็ไม่ทุกข์ ขอให้เจ้าแบงค์เข้ากับบ้านใหม่เร็ววัน สงสารหมาจัง
ตอบ: ข่าวคราวของแบงค์
โดย ประจักษ์ เพิ่มผล - Tuesday, 16 June 2009, 11:14AM

เห็นใจนะครับเลี้ยงเขามาตั้งนานก็มีความผูกพันกันเป็นธรรมดา  ผมมีอยู่ 2 ตัว

ว่าจะเอาไปไว้ต่างจังหวัดก็กลัวอดคิดถึงมันไม่ได้

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew