แวะมาทักทายหายหน้าไปนาน อายุ 7 เดือนแล้ว
โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Thursday, 21 May 2009, 05:11PM

ชื่อวีโก้นะ 7 เดือนแล้ว อยู่  ด่านช้าง สุพรรณบุรีนั้นแหละ แถวนี้ไม่มีสาวให้เราทำไรเลย เซ็ง เลยกัดเจ้าของทุกวัน อิอิอิ
หิว
โดย ธีระยุทธ์ น้ำค้าง - Thursday, 21 May 2009, 05:18PM

หิวจัง
ตอบ: แวะมาทักทายหายหน้าไปนาน อายุ 7 เดือนแล้ว
โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Thursday, 21 May 2009, 05:33PM
  ดีค่า แหมวีโก้มาคราวนี้โตเป็นหนุ่มซะแล้ว หน้าตาเข้มมากเลยขอบอก แต่มีอยู่อย่างอ่ะมันขัด ๆ กับใบหน้าหนูมากเลย ก็ไอ้สายรัดอกสีชมพูอ่ะ มันไม่เข้ากับใบหน้าอันหล่อเหลาเลย แล้วทำไมหล่ะ เบื่ออาหารเหรอถึงอยากลองกินเนื้อมนุษย์ดูบ้าง ขอบอกนะมันไม่อร่อยหรอกเชื่อเถอะ เพราะน้ำเค็ม กะ น้ำค้าง เคยคิดลองเหมือนกัน แต่เปลี่ยนใจทัน เพราะแม่ส่งฝ่ามืออรหันต์ยัดใส่ปากแทน ไม่เอาแล้วหล่ะเดี๋ยวฟันหลอ ว่าง ๆ งับแขน งับขา พ่อกับแม่ ชวนมาเที่ยวกรุงเทพฯ บ้างนะ บ้านวีโก้อยู่สุพรรณฯ บ้านน้ำเค็ม กะ น้ำค้าง อยู่บางบัวทอง ไม่ไกลกันเท่าไหร่หรอกจ้า

น้ำเค็ม & น้ำค้าง
ตอบ: แวะมาทักทายหายหน้าไปนาน อายุ 7 เดือนแล้ว
โดย ชาติ ไอร์ - Friday, 22 May 2009, 11:36AM

ข้าวเหนียวรับไม่ได้....ทำไมหล่ออย่างเนี้ยะ..ทำไมผมหกเดือนถึงได้เป็นเด็กกะโปโลอย่างนี้นะ..เฮ้อ..เซ็งๆๆ ไปงับเเขน งับขาพ่อแก้เซ็งก่อนดีฟ่า....

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew