-
โดย เศกสรร มีเลิศ - Monday, 27 April 2009, 12:12PM

ไม่มาจัดงานแถวชลบุรีบ้างหรือครับ...ถ้าจัดที่นนทบุรีอีกเมื่อใหร่ครับ

ตอบ: -
โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Monday, 27 April 2009, 12:46PM
  ที่นนทบุรีเราก็จัดกันทุกวันอาทิตย์แหล่ค่ะ ที่กระทรวงสาธารณสุข ตั้งแต่เวลา 4 โมงเย็นเป็นต้นไป ส่วนเรื่องการจัดนอกสถานที่ตอนนี้พวกเรากะลังคิดอยู่ค่ะ แต่ก็อยากให้แต่ละพื้นที่ให้ความร่วมมือด้วย ยังไงซะรบกวนคุณเสกสรร รวบรวมสมาชิกกันเข้าไว้ แล้วถ้าพร้อมเมื่อไหร่จะให้เราไปจัดกิจกรรมร่วมกับทางชลบุรีพวกเราก็ยินดีค่ะ ถือโอกาสแลกเปลี่ยนความรู้กันด้วยค่ะ และจะได้พาน้องหมาไปเที่ยวด้วยเปิดหูเปิดตา เปิดสมาคมให้กว้างมากขึ้น ถือเป็นการฝึกจิตประสาทหมาไปในตัวด้วย หวังว่าเราคงได้ร่วมทำกิจกรรมกันนะคะ

น้ำเค็ม & น้ำค้าง

โดย Kaowpuun JJ - Monday, 27 April 2009, 10:38PM
  อยากให้มาจัดที่ชลบุรีเหมือนกันค่า
จะได้พาแม่หมากะลูกหมาที่บ้านไปบ้าง
ตอบ: - คนเมืองชล
โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 28 April 2009, 08:25AM
  ถ้ามาจัดที่ชลบุรี ต้องเตรียมโต๊ะจีนด้วยนะครับ เพราะทีมนี้ทานเก่งทุกคนครับ 555
ตอบ: - คนเมืองชล
โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Tuesday, 28 April 2009, 11:06AM
  555 พี่นิยมรู้ทันแบบนี้ แล้วจะมีสมาิชิกจะต้อนรับพวกเราไหมเนี่ยะ เดี๋ยวไปกินข้าวบ้านเขาหมด แต่ข้าวมื้อแรกขออาศัยบ้านพี่นิยมก่อนแล้ว อิอิอิ
โดย Kaowpuun JJ - Tuesday, 28 April 2009, 08:48PM
  มาเลยจ้า  แต่ขอเปลี่ยนเป็นเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวหมูบ้านบึง แทนได้ปะเนี่ย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew