ให้ทานน้ำมันตับปลา ของคนทานได้หรือไม่
โดย SRIISS KT - Friday, 24 April 2009, 10:29PM

พอดี ลูกสาวสโนไวท์กำลังพลัดขน และมีอาการคันผิวหนังขนร่วง  อายุได้ 1 ปี 8 เดือน พลัดขนมาหลายครั้งแล้ว แต่พอมาอ่านในเวปนี้ มีหลายท่านให้กิน น้ำมันตับปลา พอดี มีอยู่ แต่เป็นของคนทาน เลยอยากเรียนถามว่า ให้เค้าทานได้ไหม
ตอบ: ให้ทานน้ำมันตับปลา ของคนทานได้หรือไม่
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Saturday, 25 April 2009, 01:04PM
  ตอบได้ครับ แต่แพงกว่าของสุนัข หมั่นเช็ดและหวีบ่อยๆ ขนเก่าที่ตายจะหลุดเร็ว ขนใหม่จะขึ้นมาแทนไวครับ ตามที่ดูในภาพ สมบูรณ์มากครับ แถมนอนมุ้งลวดดว้ย สุดยอด สวัสดีครับ
ตอบ: ให้ทานน้ำมันตับปลา ของคนทานได้หรือไม่
โดย SRIISS KT - Saturday, 25 April 2009, 07:56PM

ให้ทานทันทีเลยค่ะ เพราะว่า มันมีอยู่แล้ว ไม่ต้องซื้อใหม่ เพราะซื้อมาให้คนทานแต่แพ้(น้ำมันตับปลาที่ทำจากปลาทะเล) ทานต่อไม่ได้เลยเก็บไว้เฉยๆ ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้อาบน้ำใหม่ขนร่วงเยอะเลย

โดย SRIISS KT - Saturday, 25 April 2009, 08:09PM

สุขภาพกายและใจดีมีเพื่อน2ตัวคนละพันธุ์ ทานอาหารเยอะมาก อ้วนจนเป็นหมู...
โดย SRIISS KT - Saturday, 25 April 2009, 08:16PM

อีกมุมกับภาระกิจหลัก แอบมองคนข้างบ้าน
โดย SRIISS KT - Saturday, 25 April 2009, 08:37PM

ขอบคุณมากค่ะ  บ๊าย บ่าย ละ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew