ตอบ: ปรึกษาน้องหมาไม่สบาย อ๊วกออกมาค่ะ
โดย bow s - Thursday, 16 April 2009, 08:08PM

วันนี้เอโกะ ไม่มีอาการอ๊วกแล้วค่ะ ดูร่าเริงดีแล้วค่ะ
ได้ฟังคุณน้ำเค็มน้ำค้างบอกมา เรื่องท่านั่งพับเพียบ แสดงว่า พันธุ์บางแก้วชอบเป็นกุลสตรีแน่เลย เอโกะเค้าจะมีนิสัยขี้งอนนะค่ะ งอนเหมือนเด็กๆเลย เวลาพาสุนัขตัวอื่นมาบ้านเค้าจะหวงแล้วก็จะตามเรา แต่พอเอาสุนัขตัวนั้นกลับไปเค้าจะงอนๆ ไม่ยอมเดินตามเรา ทั้งที่ปกติจะตามมาเล่นด้วย แต่ก็น่ารักดีค่ะ
ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ตัวตลก
ิเอโกะ