ถ่ายมาให้ชมตามที่บอกไว้ครับคุณ BOY และคุณคุณากร และเพื่อนสมาชิกบางแก้วช่วยวิจารย์ได้ครับ
โดย CHOM CHOMCHOM - Monday, 6 April 2009, 11:08AM

ชื่อ  เหนือฟ้า  ตอนนี้  4 เดือนแล้วครับกำลังถ่ายขนเริ่่มแซมเป็น  เทา  แล้วครับ

ตอบ: ถ่ายมาให้ชมตามที่บอกไว้ครับคุณ BOY และคุณคุณากร และเพื่อนสมาชิกบางแก้วช่วยวิจารย์ได้ครับ
โดย CHOM CHOMCHOM - Monday, 6 April 2009, 11:10AM

อีกรูปครับ

ตอบ: ถ่ายมาให้ชมตามที่บอกไว้ครับคุณ BOY และคุณคุณากร และเพื่อนสมาชิกบางแก้วช่วยวิจารย์ได้ครับ
โดย CHOM CHOMCHOM - Monday, 6 April 2009, 11:12AM

อดีตตอน สองเดือน
โดย somyod jitnarong - Monday, 6 April 2009, 11:13AM
  บอกได้เลยว่าใช่ ชอบๆ ลูกใครหว่าเริ่มเห็นแววตั้งแต่เด็กน่ะ
โดย mr.boy 22 - Monday, 6 April 2009, 11:36AM

สวยครับ น่าจะทำให้เซียนหลายๆท่านกลืนน้ำลายหลายเอือกโดยเฉพาะมุมขาหลัง

สวยครับ อย่าว่าช่วยกันวิจารย์เลยครับ ต่างคนต่างแนะนำกันดีกว่า ผมแก่เพียงอายุแต่ชั่วโมงบินผมน้อยกว่า ดีครับรับกันทุกส่วน แต่รูปแรกท่านโพลขาหน้าหลังยื่ดออกไปหน่อย รูปสองดีขึ้น บางแก้วไม่ใช่อัลเซเชียลครับ ให้ทำมุมเหมือนสี่เหลี่ยมหางตั้งเองอย่างนี้เวลาลงสนามหายกังวล ส่วนหน้าอกถ้าหดขาหน้าหลังระวังหลังจะแอ่น  วิธีฝึกแก้ไข หนึ่งเวลากินอาหารให้ตั้งสูงระกับอกหรือคอ สองเวลาหวีขน หรือโพลท่าให้เอามือดันหน้าอกหรือตบเบาๆให้บ่อยๆเป็นประจำ ใช้คำสั่งสั้นๆ ให้เค้ารู้ เวลากรรมการเหล่ดูเค้าจะทำของเค้าเอง หรอจัดให้เค้าก็จะนิ่งอยู่อย่างนั้น จนกว่าจะเปลี่ยนคำสั่ง สามเทคนิคเวลาลงสนามให้แต่งขนที่หลังให้ตั้งๆหน่อย ใช้เยวหรือสเปปรับแต่งให้ดูเหมือนธรรมชาติจับไม่ได้ ดูไม่ออก อย่าหาว่าสอนนะ ต่างคนต่างให้ความรู้กันนะ สวัสดีครับ
โดย CHOM CHOMCHOM - Monday, 6 April 2009, 09:15PM
  ขอบคุณมาก  ๆ  ครับสำหรับคำแนะนำครับผมแล้วผมจะนำไปปฏิบัติครับผมได้ผมอย่าไร  หรือมีข้อสงสังแล้วจะ  ถามนะครับ  อย่าเบื่อก่อนก่อแล้วกัน   555   ขอบคุณครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew