ขออวดโฉมหน่อยครับ
โดย Ooan ddd - Thursday, 2 April 2009, 02:57AM

วิกกี้แสนสวยครับ
ตอบ: ขออวดโฉมหน่อยครับ
โดย Ooan ddd - Thursday, 2 April 2009, 02:59AM

ดุ๊กดิก ขี้อ้อน
โดย Ooan ddd - Thursday, 2 April 2009, 10:49PM

ดุ๊กดิ๊กสวยมั้ยคะ -_-
โดย Ooan ddd - Thursday, 2 April 2009, 10:51PM

สวย เริด เจ้าค่ะ
โดย Ooan ddd - Thursday, 2 April 2009, 10:53PM

ผมจิ้มจุ่ม  บางแก้วผสมลาบราดอร์คร้าบบบ
โดย Ooan ddd - Thursday, 2 April 2009, 10:55PM

ผมช็อคเกอร์  พันธุ์ลาบราดอร์  เป็นพี่ใหญ่ค้าบ
โดย bukbig krub - Friday, 3 April 2009, 11:55AM

ยินดีที่ได้รู้จัก

วิ๊กกี้ -- แสนสวย

ดุ๊กดิ๊ก-- ชื่อคล้ายผมเลย

จิ้มจุ่ม--ชื่อน่าหม่ำจัง

ช็อกเกอร์-- เหมือนปลาในตู้กระจกเลย อิอิ

ผมชื่อบุ๊คบิ๊กคับ อายุ2ขวบ แล้วคับ แม่ชอบเรียกว่า หมาอ้วน

โดย Ooan ddd - Friday, 3 April 2009, 03:23PM
  555 หล่อดีนี่เรา  ขอบคุณที่ทักทายมากว่าจะได้มา หาตั้งนานครับต้องขอบคุณคนที่ให้มาครับ  ใจดีมาก
  เฮียเห็นแล้วครับ ใช้ได้ครับอย่าให้ผสมมั่วนะครับ ดีใจด้วย สวัสดีรคับ
โดย Ooan ddd - Saturday, 4 April 2009, 01:46AM
  ครับผม  ขอบคุณครับที่เข้ามาติชมแล้วจะเอาตัวผู้แบบไหนผสมดีครับในการพัฒนาสายพันธ์
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Saturday, 4 April 2009, 09:35AM
  มีใบเพดหรือไม่ ถ้ามีลงให้ดูด้วยครับ พ่อพันธุแถวนั้นมีดีๆเยอะแยะเลย พยามเลือกพ่อที่มีช่วงตัวสั้นๆหน่อย  หรืออยากผสมแรมโบ้ ก็ได้ไม่คิดเงิน ขอลูกตัวก็พอ เอาไว้ดูการเจริญไว ว่าพัฒนาถูกต้องไม๊ เลือดเข้ากันหรือเปล่า สวัสดีครับ
โดย Ooan ddd - Saturday, 4 April 2009, 11:28PM
  ขอบคุณอาเฮียย้ง  ใบเพ็ดไม่แน่ใจครับลืมไม่ได้ถามเจ้าของเก่าไว้เลยมัวแต่ดีใจ
  ผมเพิ่งจะกลับมาจากสนามแข่งนกบางกรวย ได้มาหนึ่งถ้วย ชนะนกตัวละหลายแสนอีกหลายนก เสร็จแล้วว่าจะแวะทักทายหลานๆที่เมืองนนซะหน่อย พ่อดีที่บ้านโทรมาให้รีบกลับเลยอดไปทักทายหลานๆเลย เอาไว้คราวหน้าละกัน  ถึงบ้านเปิดเวปดู ของท่านก่อนเลย ที่หูน้องหมามีสักหมายเลขหรือไม่  ลองโทรถามเจ้าของเก่าดูนะครับ ฉีดยามาหรือยังๆเหลือยาอะไรที่ยังไม่ได้ฉีด ก็ให้รีบฉีดซะ หมาใกล้จะเป็นฮีดแล้ว อย่าลืมถ่ายพยาธิด้วยละ สวัสดีครับ 
โดย pom som - Sunday, 5 April 2009, 08:29PM

ดีคับ ผมพายุ อายุ 5เดือนเมื่อไม่นานนี้เอง ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
โดย Ooan ddd - Monday, 6 April 2009, 12:26AM
  ขอบคุณทุกการทักทาย  ขอบคุณเฮียย้ง  ดูแล้วไม่เห็นครับ
  ไมมีไม่เป็นไรถ้าเราเลี้ยงเค้าเพื่อให้มาเป็นทั้งเพื่อนทั้งลูกทั้งยังเป็นยามเฝ้าบ้านให้อย่างดี จำไว้นะครับมีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีพือนเป็นหมา ถ้าจะเลี้ยงแบบพัฒนาขึ้นมาหน่อย ก็ถ่ายรูปหน้าหลัง และข้งทั้งสองด้านส่งไปขอสมัคเข้าเป็นสมาชิกและลงทะเบียนตัว  ที่สมาคมพัฒนาสัตว์เลี้ยงแห่งประเทศทย ก.ท.ม.ฯ หาดูตามรายระเอียด เบอร์โทร ผมจำไม่ได้ ติดต่อสอบถามเอาเองนะครับ  เรื่องผสมเหมือนเดิมคำไหนคำนั้น สวัสดีครับ
โดย Ooan ddd - Tuesday, 7 April 2009, 12:47AM
  ขอบคุณเฮียย้งครับ  คงได้ปรึกษาบ่อยๆครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew