ผมชิกใหม่ครับ
โดย วัศพล ช้างทองคำ - Wednesday, 1 April 2009, 04:17PM

ครับผมอยู่ที่นนทบุรี ท่าน้ำนนท์ครับ ยังไงวันอาทิตย์จะเวลาไปกระทรวงให้ได้นะครับ

ผมขอถาม 1 เรื่องครับ เมื่อไรน้องของผมจะหางฟู ซักทีครับ ตอนนี้ได้ซัก 2 เดือนครึ่งแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ตอบ: ผมชิกใหม่ครับ
โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Wednesday, 1 April 2009, 04:34PM
  ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ยังไงวันอาทิตย์ถ้าว่างก็พาน้องเขามานะคะ ถ้ามีอะไรก็คุยกันได้ค่ะ nu_aum_819@hotmail.com เราคุยกันทุกเรื่องค่ะ