ลูกสุนัขบางแก้ว อายุ 3 เดือน เชียงใหม่ครับ
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:17AM
  ช่วงที่ผ่านมาแม่เค้าออกลูกมา 8 ตัว ตอนนี้ยังมีอยู่อีก 4 ตัวครับ
พ่อแม่มีเพดดิกรี สวย ขนดี สุขภาพจิตดีมากๆ ไม่เกเร
เลี้ยงปล่อยในสนามหญ้า ไม่เครียด
ใช้อาหาร Premium Grade (Nutra Nugget)
ลูกๆ ฉีดยาครบสำหรับลูกหมา 3 เดือนแล้วครับ
ผมมีรูปถ่ายบางส่วน ยังไม่ได้ถ่ายใหม่เลย
อยากได้คนที่สนใจ และรักจริงๆ เท่านั้นครับ
เรื่องราคาตั้งไว้ที่ 3500 บาทครับผม
081-1805285 ขอบคุณครับ
ตอบ: ลูกสุนัขบางแก้ว อายุ 3 เดือน เชียงใหม่ครับ
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:06AM

เจ้าเงิน พ่อตัวดี เห็นแบบนี้ ไม่ดุนะครับ เป็นหมาที่กวน และขี้เล่นมากๆ
ตอบ: ลูกสุนัขบางแก้ว อายุ 3 เดือน เชียงใหม่ครับ
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:07AM

เจ้าพลอย เป็นแม่ที่เลี้ยงลูกเก่งมาก 8 ตัวไม่ตายซักตัว แถมยังชอบอ้อนสุดๆ
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:09AM

วันที่ออกลูกครับ ผมให้เจ้าพลอยอยู่ในระเบียงบ้าน เจ้าเงินก็กวนขนาด ไม่ให้เข้าก็ขอแอบดูซักหน่อย
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:11AM

เด็กๆ ครับ
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:12AM

โตมาซักหน่อย
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:12AM

หน้ากระดานเรียงสาม
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:14AM

นี่เจ้ายักษ์ ตอนนี้ซัก 2 เดือนครับ
เลี้ยงดูอย่างดี สะอาด แต่ติดดินเลยมอมแมมกันหน่อย กำลังซนได้ที่เลยครับ
โดย Nantarpat Surasingthothong - Tuesday, 31 March 2009, 01:16AM

พวกผมสุขภาพดีตั้งแต่เกิดคับ
8 ตัว มีตัวผู้ 4 ตัวเมีย 4
ใครสนใจก็เชิญเลยนะครับ ถ้าสะดวกมาเลือกที่บ้านเลยยิ่งดีครับ เพราะจะได้มาดูว่าพวกเค้าอยู่กันยังไง
โดย สุรัตน์ ฐติวรกุล - Tuesday, 31 March 2009, 09:08PM

ลูกสุนัขสวยมากครับสนใจแต่อยู่ไกลไปหน่อยอยู่ชลบุรีบริการส่งทางเครื่องบินหรือเปล่าครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew