ขอบคุณ
โดย Ooan ddd - Wednesday, 25 March 2009, 06:43PM
  ขอบคุณพี่จอยและก็พี่แจ๋วด้วยนะครับเกือบลืมแฟนพี่แจ๋วด้วยนะครับในที่สุดผมก็มีบางแก้วแล้ววันหน้าจะเอารูปมาให้ดูนะครับ
ขอบคุณครับ
ตอบ: ขอบคุณ
โดย thapakorn lekthong - Wednesday, 25 March 2009, 09:13PM

ไม่เป็นไรครับยินดีแบ่งๆปันกันไปก็ไปพัฒนาต่อนะครับหากขาดเหลืออะไรก็บอกนะยินดีครับ

โดย Ooan ddd - Thursday, 26 March 2009, 12:20AM
  ยังต้องศึกษาอีกเยอะ  ตอนนี้มีสองตัวครับตัวหนึ่งสีดำตัวหนึ่งสีน้ำตาลสวยทั้งสองตัวเลยแต่ดุกดิกแก่แล้ว ยังเรียกไม่ได้เลยไม่ยอมกลับกลัวมันหนีกลับบ้านด้วยก็เลยยังล่ามไว้อยู่ครับ  ถ้าขาดคงเป็นพ่อพันธ์ครับ
โดย thapakorn lekthong - Friday, 27 March 2009, 12:50AM

สิ่งที่เราต้องการไม่ใช่แม่หมาครับแต่จะเป็นผลของการบรีดว่างๆลองนั่งมองดูหมาว่าเขามีอะไรดีและขาดอะไรที่จะนำมาเป็นส่วนเติมเต็มแต่ต้องเข้าใจนะครับบางแก้วอาจจะถ่ายทอดพันธุ์กรรมไม่เหมือนหรือไม่ตรงกับที่เราคิดไว้ส่วนพ่อพันธุ์เอาไว้หมาเป็นฮีทแล้วค่อยคุยกันใหม่ ตอนนี้ต้องบำรุงเขาให้เขาสมบูรณ์ก่อนครับ

โดย Ooan ddd - Saturday, 28 March 2009, 10:47PM
  ขอบคุณครับในความกรุณาแล้วคงได้ปรึกษาบ่อยๆครับ ตอนนี้กำลังพลัดขนทั้งสองตัวครับ เจ้านี้สวยดีนะครับ
โดย Ooan ddd - Monday, 30 March 2009, 07:39PM

วิกกี้ครับ
โดย Ooan ddd - Monday, 30 March 2009, 07:41PM

ดุดดิกครับ
โดย Ooan ddd - Monday, 30 March 2009, 07:43PM

อีกภาพครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew