ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
โดย ชาญทิตา นิวาส - Saturday, 21 March 2009, 12:15PM

ตัดสินใจเลี้ยงบางแก้วแล้วค่ะ  แต่ตอนนี้กำลังรอน้องหมาอยู่ ระหว่างรอน้องหมาก็มาหาข้อมูลเพิ่มเติม  เพื่อจะได้ไม่มีปัญหาในการเลี้ยง  ใจหนึ่งก็ยังกลัวๆๆ ในเรื่องความดุของเขาเหมือนกัน จุดประสงค์ คือเลี้ยงไว้เฝ้าบ้าน และเป็นเพื่อนเรา  หาอยู่หลายพันธุ์ ก็มาลงที่บางแก้วค่ะ  หลังจากที่หาความรู้ในเรื่องความดุของเขา คิดว่าน่าจะเลี้ยงเขาได้  ยิ่งมาเห็นแว็ปนี้ยิ่งอุ่นใจค่ะ เพราะว่าอย่างน้อย ก็ยังไม่เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ไว้ปรึกษาได้  ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ

ปกติตะเล่น MSN ทุกวัน เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ใครมี MSN  ช่วย ADD ด้วยนะค่ะ chuyunsi@hotmail.com  (ชุค่ะ) 

ขอบคุณค่ะ

ตอบ: ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
โดย Chakrit Chuaykarn - Saturday, 21 March 2009, 09:07PM
  ยินดีต้อนรับครับ เมื่อน้องหมามาอยู่กับคุณชุ รับรองครับคุณชุจะทั้งรักทั้งหลงเหมือนผม ยิ้ม
ตอบ: ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
โดย thanyapon suntadkarn - Sunday, 22 March 2009, 12:46PM

สวัสดีครับ.มีปัญหาการเลี้ยง langsuanbangkaew2009@hotmail.com  m มาคุยได้ครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew