ขออีเมลล์เพื่อนๆๆพี่ๆที่เลี้ยงบางแก้วด้วยค่ะ
โดย กัญญาภัค นกหนู - Friday, 20 March 2009, 03:56PM

คัยมีอีเมลล์ช่วยทิ้งวันไห้หนูหน่อยได้ไหมค่ะ

มือใหม่อยากคุยด้วยค่ะ

ตอบ: ขออีเมลล์เพื่อนๆๆพี่ๆที่เลี้ยงบางแก้วด้วยค่ะ
โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Friday, 20 March 2009, 04:24PM
  nu_aum_819@hotmail.com หนูอุ๋มนะคะ แอดมาคุยได้ค่ะ รับรองได้เพื่อนกลับไปอีกเพียบเลย ฟันธง คอนเฟิร์ม อิอิอิ
ตอบ: ขออีเมลล์เพื่อนๆๆพี่ๆที่เลี้ยงบางแก้วด้วยค่ะ
โดย yutthapoom pinitwat - Friday, 20 March 2009, 04:53PM
  ช่ายแล้ว....ค่ะ ให้น้ำเค็ม น้ำค้าง จัดการเลยค่า...

จังโก้
โดย กัญญาภัค นกหนู - Friday, 20 March 2009, 07:19PM

ขอบคุณทุกคนค่ะ

แอดเอ็มไปแล้วค่ะ

โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Saturday, 21 March 2009, 10:44PM
  ni_gort@hotmail.com   บางแก้วช๊อบ ชอบ
โดย น้อง ข้าวปั้น - Saturday, 21 March 2009, 11:24PM
  zongtee@hotmail.com   
โดย paman _ - Monday, 23 March 2009, 09:01AM
  konggang@hotmail.com ครับ
โดย Darin Pratumthong - Thursday, 26 March 2009, 06:20PM
  เริ่มหัดเลี้ยงค่ะ แต่เอาจริงเอาจังมากในการดูแลเขา คุยกันนะคะ รักหมามากๆ ค่ะ
darin.ptt@hotmail.com

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew