ใครพอจะขายบางแก้ว ในกทมไม่เกิน5เดือน ซักราคาไม่เกิน1500ให้ได้บ้างค่ะ
โดย praseert junklay - Monday, 9 March 2009, 09:13PM
  เนื่องจากดิฉันเองเป็นแม่บ้านดันไปบอกคุณพ่อสามีว่าจะซื้อบางแก้วให้1ตัว แล้วก็ไปซื้อที่เจเจ ในราคาตามงบ3500บาท ค่ะ แต่บอกก่อนเอาตังค์เก็บส่วนตัวน่ะค่ะ เพราะดิฉันเป็นแค่แม่บ้าน กินเงินเดือนสามี แล้วด้วยเหตุใดไม่ทราบ นับมาเลี้ยงเพื่อจะส่งไปให้คุณพ่อสามี แต่ มันดันตาย ค่ะ เลี้ยงไว้ไม่ถึง1อาทิตย์ท้องเสียไม่กี่วันก็ได้ งงค่ะ โดนสามีด่า แถมสามีก็ไม่ได้ตังค์ไปซื้อตัวใหม่แต่ดันไปบอกท่านแล้ว งบหมดค่ะ มีงบประมาณเนี่ย จะอยากได้ไปเลี้ยงบ้านสวนพ่อสามี ค่ะพอดีศึกษานิสัย มันแล้ว ดุพอประมาณ และ รักเจ้าของ มีที่พอให้มันวิ่งเล่นได้สบายๆค่ะ เลย อยากได้ไปให้ท่านจริงๆสักตัว ใครพอจะขายให้ได้บ้าง คะ ในราคาถูก ๆ ไม่อยากรบกวนสามี ค่ะ แต่ ขออายุไม่เกิน 5เดือนน่ะค่ะ ไม่ต้องมีใบเพ็ดอะไรหรอกค่ะ ขอแค่เป็นพันธ์แท้ๆ น่ะค่ะ รบกวนด้วยล่ะกัน ค่ะ ติดต่อ 083-5479623 ลี่ ค่ะ ขอที่อยู่กทมน่ะค่ะ ฝั่งธนจะดีมากเลย ติดต่อได้ จ-ศ ตั้งแต่ เวลา 10.00น - 5.00 น ค่ะ เดี๋ยวสามีเข้าใจผิด
ตอบ: ใครพอจะขายบางแก้ว ในกทมไม่เกิน5เดือน ซักราคาไม่เกิน1500ให้ได้บ้างค่ะ

โปรดอย่าเพิ่งซื้อเลยครับ กรุณาอ่านวิธีการเลี้ยงและนิสัยให้เข้าใจก่อนครับ คาดว่าตัวที่คุณซื้อมาตัวแรก คงไม่ได้ฉีดวัคซีน หรือฉีดไม่ครบ ต้องเข้าใจลูกสุนัขฉีดเข็มแรกอายุกี่วัน แล้วอีกกี่วันจึงฉีดซ้ำอีกหมอจะเป็นคนนัด คาดว่าคุณคงไม่เข้าใจในการเลี้ยงและทำวัคซีน  ลูกสุนัขซื้อเมื่อไหลก็ได้ ศึกษาให้เข้าใจก่อนนะครับ ผมเสียดายแทนครับ  สวัสดีครับ อึ้งย้ง โคราช
ตอบ: ใครพอจะขายบางแก้ว ในกทมไม่เกิน5เดือน ซักราคาไม่เกิน1500ให้ได้บ้างค่ะ
โดย praseert junklay - Tuesday, 10 March 2009, 06:11PM
  ขอบคุณค่ะที่แนะนำ แต่บ้างแฟนมีอยู่1ตัวแล้ว ค่ะเลยอยากได้เพิ่ม+ เอาใจท่าน เพราะ พ่อแฟนชอบบางแก้วมากๆ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew