ช่วยดูบางแก้วตัวนี้หน่อยครับ
โดย Sure not-_-i - Monday, 9 March 2009, 03:38PM

พอดีมีโอกาสได้ไปเยี่ยมญาติที่ราชบุรีครับ เห็นว่ามีบางแก้วตัวผู้อายุ2เดือนเลยพาเจ้ามะลิไปแนะนำ เล่นกันไปเล่นกันมาเจ้าตัวผู้เล่นแรงไปนิด เจ้ามะเลยขู่แล้วกัดก่อน ตัวผู้มันก็ไม่ยอม เลยกัดกันแต่เจ้ามะลิมันยังเด็กโดนเจ้าตัวผู้กัดที่คอไป1ทีร้องดังรั่นน่าสงสารมาก เราเองก็ยืนดูอยู่ใกล้ๆ เลยแยกทัน คืออยากถามว่า บางแก้วตัวผู้ที่เห็นในรูป ทำไมไม่เห็นเหมือนบางแก้วอายุ2เดือนจากที่เคยเห็นๆมาอ่ะครับ แต่ถ้าดูจริงๆยังไงก็คือบางแก้ว เพราะหน้าตา+นิสัยนั้นบ่งบอก เจตนาที่มาถามเพราะว่าข้องใจจริงๆครับ ตอนแรกคิดเล่นๆว่ากะว่าโตขึ้นจะให้ผสมกัน โทษทีนะครับรูปไม่ชัดเท่าไหร่
ตอบ: ช่วยดูบางแก้วตัวนี้หน่อยครับ
โดย Sure not-_-i - Monday, 9 March 2009, 03:24PM

น้องมะลิ อายุ 1 เดือนกว่านะค่ะ มาเที่ยวบ้านญาติ
ตอบ: ช่วยดูบางแก้วตัวนี้หน่อยครับ
โดย Sure not-_-i - Monday, 9 March 2009, 03:29PM

อีกรูปครับ สุดท้ายแล้ว ขอฝากไว้นิดนึงครับ อย่าเลี้ยงหมาแค่มันน่ารักนะครับ เลี้ยงหมาเหมือนเลี้ยงลูกเอาใจใส่เขามากๆ และก็อย่าตามใจ ไปหล่ะครับเด้วมาดูครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew