พึ่งจาสมัครใหม่ รายงานตัวแล้วครับ มาแนะนำให้รูจักกันบ้างครับ
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:12PM

ดีครับ ผม พายุ อายุ 4 เดือน อยู่จอมทองครับ พึ่งจะสมัครได้สักพักแล้วแต่ยังไม่ได้รายงานตัวเลย ผมขอรายงานตัวครับ ^^
ตอบ: พึ่งจาสมัครใหม่ รายงานตัวแล้วครับ มาแนะนำให้รูจักกันบ้างครับ
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:21PM

ตอนนี้พึ่งจะเกิดเองไม่กี่วัน น่ารักเชียวแหละ
ตอบ: พึ่งจาสมัครใหม่ รายงานตัวแล้วครับ มาแนะนำให้รูจักกันบ้างครับ
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:26PM

รูปนี้ตอน อายุ 1 เดือน 3วัน
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:38PM

ตอนนี้ช่วงกำลังซนเลย ดื้อสุดๆ
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:41PM

ตอนนี้กำลังหลับ เท่มั้ยล่ะใส่แว่นด้วย
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:44PM

อันนี้สิรวมตัวกัน 5 พี่น้อง น่ารักกันมั้ย
โดย pom som - Sunday, 8 March 2009, 07:46PM

หวัดดีหน่อยสิเจ้ายุ
โดย mayom mayomkung - Sunday, 8 March 2009, 11:02PM

น่ารักมากครับ

สวัสดีครับ  ผมขนุนสมาชิกใหม่เหมือนกัน  อายุ  2   เดือน

โดย mayom mayomkung - Sunday, 8 March 2009, 11:04PM

ยิ้มหวานครับ
โดย peerajit v - Monday, 9 March 2009, 10:30AM

ยังไม่มีชื่อครับ

นู๋เพิ่งอายุ 23 วันค่ะ ยังอยู่กับแม่  แต่ถ้าโต และแข็งแรงกว่านี้ จะมาอยู่ด้วยกับพ่อ แม่ น่ะคะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew