ผมชื่อ ดีโด้ ครับ
โดย ดีโด้ คร้าบผม - Saturday, 28 February 2009, 08:52PM

ผมซนกัดกรงซะเขี้ยวหักอ่ะครับ

ผมอายุ สองเดือน นิดนิด

เขี้ยวของผมจะขึ้นมาใหม่ไหมครับ

ตอบ: ผมชื่อ ดีโด้ ครับ
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Sunday, 1 March 2009, 10:57PM

หนูชื่อน้องแพรวค่ะ ถ่ายตอน 2เดือนกะลุงกี้...ตอนนี้4เดือนแล้ว  เรื่องฟันเขี้ยวไม่แน่ใจแต่ ฟันล่างและบน(หน้า)น้องแพรวเคยหลอหลุดแต่พักนึงก้อขึ้นใหม่สงสัยฟันจริงขึ้นแทนครับไม่ต้องตกใจ  ni_gort@hotmail.com แอดมาได้ครับสงสัยไร

โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Monday, 2 March 2009, 11:54AM
  สวัสดีค่า น้องแพรว เมื่อวานทำไมไม่มาหล่ะค่ะ ที่กระทรวงฯ เลยอดดูความสวยของหนูเลย ยังไงถ้ามีโอกาสว่างก็เชิญนะคะ พี่น้ำเค็ม กะ น้ำค้าง รออยู่ ถ้าไม่เข้าใจเส้นทางหรือสถานที่ ถามคุณแม่ก็ได้ค่ะ 08-1586-6351 ค่า
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Monday, 2 March 2009, 12:55PM
       3-4 เดือน เขาจะผลัดขน ผลัดฟันครับ
โดย นภาพร สรรพสุข - Monday, 2 March 2009, 02:29PM

ของหนูก็หัก เขี้ยวบน {หักครึ่ง} มันหักระหว่างเล่น แต่เดี๋ยวก็คงขึ้นค่ะ
โดย ดีโด้ คร้าบผม - Monday, 2 March 2009, 08:00PM

ขอบคุงทู้กคนนะคร้าบ ที่เข้ามาตอบคำถามของดีโด้ยักคิ้ว

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew