เดือน 7 - 8 มีนา 2552 ประกวดสุนัขที่เชียงใหม่ จะตามไปใช้หนี้
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 11 February 2009, 04:19PM
  สวัสดีครับสมาชิก ชาวเชียงใหม่และลำปาง ชาวโคราชขอทราบข้อมูลการประกวดสุนัขที่เชียงใหม่ด้วยครับ จะตามไปใช้หนี้ สวัสดีครับ อึ้งย้ง โคราช
ตอบ: เดือน 7 - 8 มีนา 2552 ประกวดสุนัขที่เชียงใหม่ จะตามไปใช้หนี้
โดย บางแก้ว ทรัพย์สยาม - Wednesday, 11 February 2009, 08:17PM

งานประกวดมี2 All BREED ครับ แบ่งเป็นวันเสาร์ที่7มี.ค.1ALL BREED อาทิตย์ 8 มี.ค. 1ALL BEED ครับ ส่วนกรรมการคาดว่าน่าจะเป็นร๊อบบี้ 1 วัน(ไม่แน่ใจว่าวันไหนนะครับ)สุนัขเจ้าถิ่นมีรอต้อนรับแขกทุกรุ่น โดยเฉพาะรุ่นเบบี้ที่แต่ละค่ายซุ่มไว้เด็ดๆทั้งน้าน....ยินดีต้อนรับทุกท่านนะคร๊าบๆๆๆๆยักคิ้ว

ตอบ: เดือน 7 - 8 มีนา 2552 ประกวดสุนัขที่เชียงใหม่ จะตามไปใช้หนี้
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Thursday, 12 February 2009, 09:53AM

เรียน อาเฮีย ไปดูเวป บางแก้วของเชียงใหม่คงต้องมีรายละเอียดบ้าง(เฮ้อ! สงสารตึกที่เฮียอยู่มาก ๆคงจะเอียงหรือรับน้ำหนักมากนะ เพราะเรื่องถ้วยรางวัลนี่แหละสงสารตัวตึกจังเลย)
โดย yutthapoom pinitwat - Thursday, 12 February 2009, 12:51PM
  เว็บบางแก้ว เชียงใหม่ ติดต่ิไม่ได้เลยค่ะ

จัดงานที่ไหน คะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ

จังโก้
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Thursday, 12 February 2009, 04:29PM

ก็ขอแสดงความนับถือน้ำใจเฮียอึ้งย้ง ที่อุตส่าห์จะตามไปให้หนี้ถึงถิ่นเหนือ อย่าลืมดอกเบี้ยด้วยละเจ๊า...แล้วเรื่องตึกเอียงเพราะถ้วยรางวัล..ถ้าเฮียกลัวตึกจะถล่ม...ส่งมาให้ไปร์ทเชยชมบ้างก็ได้ ยิ่งถ้าเป็นถ้วยทองคำแท้ 100% ไปร์ทยิ่งชอบ แหม...บาทละเกือบหมื่นห้า ขอแค่ขอบถ้วยสำหรับไปร์ทคงสบายไปหลายมื้อ....โชคดีครับเฮีย

จากไปร์ท..หมาบ้าน  

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Thursday, 12 February 2009, 04:46PM

ว่าแต่เฮียอึ้งย้งอยากจะปั้นหมาขาเป๋อย่างไปร์ทขึ้นแคทวอล์คบ้างหรือป่าว ถึงจะเป๋แต่ก็เดินเท่ห์ระเบิด มาเฟียแถวฮ่องกงชิดซ้าย มาเก๊าชิดขวา เดินไปไหนหลีกกันเป็นแถว แหมก็ดูหน้าตาแล้วน่าคบเสียนี่กระไร..สนใจติดต่อไปร์ทโดยตรง อย่าติดต่อผ่านลูกพี่ไปร์ทนะครับเพราะอมค่าตัวไปร์ทไปหลายงาน

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 12 February 2009, 06:25PM
  สวัสดีครับเฮียวิสุทธ์   และ ปั้บป๋าเสี่ยไปร์ท ต้องเรียกเสี่ยก่อน เห็นภาพแล้วถ่ายได้สวยมาก สามมิติ ระดับมืออาชีพครับ  ส่วนเรื่องถ้วยถ้าไม่มอบให้โรงเรียนในชุมชนต่างๆนำไปแข่งกีฬาภายใน ผมว่าบ้านยุบเหมือนกันนะแฮะๆๆ จะเก็บไว้แต่ถ้วยประราชทานไว้กลาบไห้ว คอยว่าเมื่อไหลจะรับอีก  ผมเพิ่งจะกลับจากเชียงใหม่ ไปกลับค่น้ำมันประมาณสองพันครับ สนุกมากไปเชียงใหม่แต่ถึงพม่าครับ  ส่วนป๋าเสียไปร์ทครับที่หน้าบ้านผมมีเป็นผูงเลยครับ สีดำล้วน นี่ก็ออกอีกสองแม่อยู่ในป่าขุดรูอยู่ บางวันก็มีคนใจบุญซื้อโครงไก่และอาหารมาเลี้ยงเพาะที่หน้าบ้านจะมีการะมังอยู่สองใบ ส่วนตัวไหนขาเจ็บหรือขาดผมจะไปหาซื้อล้อที่ร้านรับซื้อเศษเหล็ก มาทำให้เค้ามีขาวิ่งครับ แต่ส่วนมากมีคนสงสารรับไปเลี้ยงต่อครับ  ท่านสมาชิกท่านใดต้องการหมาสีดำ มาเลือกได้ที่หน้าบ้านผมครับ ไม่เห่าไม่กัดคนครับนิสัยดีหน้ารักทุกตัวเลย สวัสดีครับ 
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Friday, 13 February 2009, 02:46PM
  ต้องขอโทษสมาชิกชาวเชียงใหม่และลำปาง ตั้งแต่เนิ่นๆครับ ผมติดงานแข่งนกเขาชิงแชมป์อาเซี่ยนที่ยะลาครับ 7ถึง8 มีนา 2552 ครับ ไว้โอกาศหน้า แต่ถ้ามีคนไปจะฝากลูกสาวลงไปด้วยครับ สวัสดีครับ