การเลือกซื้อสุนัข
โดย napat suetanuwong - Thursday, 5 February 2009, 01:38AM

หลักๆก็คือ 

1ควรตรวจสอบให้แน่ใจว่าสุนัขได้รับการทำวัคซีนแล้ว(อาจจะดูจากนิสัยของคนขาย)

2สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ ร่าเริง

3มีอายุไม่ต่ำกว่า45วันเป็นอย่างน้อย

ที่ไม่ควรซื้อไม่รู้แต่เห็นมีปัญหาบ่อยก็ตาม จตุจักร พวกเหมาหมามาขายครับ(ไม่สามารถขอดูพ่อแม่หมาได้)

ตอบ: การเลือกซื้อสุนัข
โดย napat suetanuwong - Thursday, 5 February 2009, 12:32PM
  วันนี้เข้าไปดูเวปไซด์ฟาร์มหมาบางแก้ว เห็นเจ้าของฟาร์มขายลูกสุนัขถูกมากราคา3500พร้อมส่ง(พ่อแม่+ลูกสุนัขสวยมากใรูป)  
โดย มะโหนก มามี - Thursday, 5 February 2009, 12:53PM

ฟาร์มที่ไหนครับ

โดย napat suetanuwong - Thursday, 5 February 2009, 01:08PM

รบกวนช่วยช่วยโพสต์สถานที่เลี้ยงและบอกรายละเอียดคนเลี้ยงด้วยแล้วบอกเมล์ครับ พันธ์แท้1000000%ครับ ผู้1เมีย1อายุ2เดือนสีขาวเทา หน้าแบ่งน่ารัก โครงสร้างดี ไม่แพ้ฟาร์มใหญ่แน่ เจ้าของคิดว่าคงไม่ได้เล่นเวบถ้าขายตามเวบตัวละ5000ยังถือว่าไม่แพงเลยครับสำหรับผมนะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew