ขอแสดงความยินดี
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Monday, 2 February 2009, 12:54PM

ผลงานของเฮีย อึ้งย้ง(ยินดีมาก ๆ) ที่ขอนแก่น
ตอบ: ขอแสดงความยินดี
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Monday, 2 February 2009, 04:48PM
  ต้องขอขอบคุณเฮียวิสุทธิ์ด้วยครับที่ส่งรูปมาให้ชม ไม่ทราบว่าส่งปาๆรัสซีไปถ่ายรูปผม ไม่ยังงั้นจะเก็กให้หายแก่เลย คนที่ถ่ายภาพใช่หลานหรือเปล่า ตอนโตแล้วผมจำไม่ได้ ถ้าใช่ต้องขอโทษด้วย ไม่ได้ทักทายเลย ต้องขอกล่าวคำว่าขอบคุณๆๆๆๆอีกครัง สวัสดีครับ แปะย้ง โคราช
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Tuesday, 3 February 2009, 11:36AM

อีกรูป(www.kku.ac.th)เลือกคณะ สัตวแพทย์

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 3 February 2009, 12:15PM
  ขอบคุณมากครับเฮียสุทธิ์ ผมเก็บรูปเรียบร้อยแล้วครับ ต้องขอขอบคุณผู้ส่งและผู้ที่ถ่ายด้วยครับ สวัสดี อึ้งย้ง โคราช