ซาลาเปาแวะมาทักทาย อยากได้แฟน
โดย salapao hakao - Monday, 26 January 2009, 01:39AM

สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ 

ผมซาลาเปาแวะมาทักทาย พ่อผมยุ่งมากครับเลยให้ผมมาทักทายแทน ไม่รู้ว่าสบายดีกันหรือปล่าว จำผมได้หรือปล่าวครับ ตอนนี้อายุได้สองขวบ 4 เดือนแล้ว ซนเหมือนเดิม แล้วก็ใจดีเหมือนเดิม ตอนนี้พ่อกำลังหาแฟนให้ผมอยู่ ใครสนใจติดต่อพ่อผมได้ครับ

ซาลาเปาครับ

ปล.ส่งรูปมาให้กันลืม

ตอบ: ซาลาเปาแวะมาทักทาย อยากได้แฟน
โดย salapao hakao - Monday, 26 January 2009, 01:42AM

อีกรูปครับ
ตอบ: ซาลาเปาแวะมาทักทาย อยากได้แฟน
โดย salapao hakao - Monday, 26 January 2009, 01:44AM

ตอนผมเด็กๆ
โดย salapao hakao - Monday, 26 January 2009, 01:49AM

ผมเป็นเพื่อนที่แสนดีสำหรับเด็กๆ ครับผม
โดย sutad witikun - Monday, 26 January 2009, 07:16AM

หล่อจังหนูชื่อน้ำเพชรอยากสมัครเป็นแฝนจังแต่ตอนนี้2เดือนกว่าขอจองก่อนได้ไม๋คับ

สังกัดฟาร์มโชคชัยแม่เป็นลูกวันใหม่สีขาวน้ำตาลโครงสร้างสวยขนดีจะได้ช่วยกันพัฒนาบางแก้วกันนะคับ

โดย sutad witikun - Monday, 26 January 2009, 07:29AM

ด้านหน้าคับ ด้านขวามาคร์กิ้งเหมือนด้านซ้ายเลยคับไม่ได้ถ่ายรูปไว้
โดย bukbig krub - Monday, 26 January 2009, 03:14PM

ซาหวัดดีครับซาลาเปา...ซาลาเปาหล่อจังเลยครับ

ผมชื่อบุ๊คบิ๊กคร๊าบ...2ขวบ เหมือนกันเลย ผมก็อยากได้แฟนเหมือนกันครับ แต่เห็นแม่บอกว่าผมมีสาวๆมาสู่ขอแล้วครับแม่บอกว่าชื่อหมูหยองครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่หมูหยองเค้าจะมาหาผมสักที ผมเพิ่งไปกัดหมาแถวบ้านโชว์พ่อแม่ของหมูหยองเมื่อวันเสาร์เองครับ เลยไม่รู้ว่าเค้าจะปล่อยให้ลูกสาวมาเป้นแฟนผมรึเปล่าเนี่ยสิ

โดย salapao hakao - Monday, 26 January 2009, 09:53PM

สวัสดีน้องน้ำเพชร  ช่วงอกอึ๋มตั้งแต่เด็ก ผมชอบจัง อาสาเลี้ยงต้อยให้เอง

บุ๊กบิ๊ก โชคดีจังคับ มีแฟนแล้ว ใครสนใจผมบ้างครับ

พ่อเขาอยากหาเพื่อนให้ผม เป็นตัวผู้เหมือนกัน แต่แม่ไม่ยอม แม่บอกให้หาตัวเมียให้ผม แม่ว่าไม่รู้จักหัวใจลูกผู้ชายอย่างผม แต่พ่ออยากได้เพื่อนตัวผู้ให้ช่วยกันเฝ้าบ้าน

ช่วยแนะนำทีครับ

ติดต่อด่วน ผมเหงา

ซาลาเปา

โดย pichai hanratchata - Tuesday, 27 January 2009, 09:35AM
  ซาลาเปา อยู่แถวไหนครับ
โดย Darin Pratumthong - Tuesday, 27 January 2009, 02:38PM

รอไข่หวานโตก่อนได้มั้ยคะ ตอนนี้ 1 เดือน 12 วันเองค่ะ

โดย yutthapoom pinitwat - Wednesday, 28 January 2009, 01:07PM

น้องน้ำเพชร .. รอพี่จังโก้ ก็ได้ จะได้ไปเหย้าเฮือนกัน บ้าง พี่จังโก้อยู่เชียงใหม่ครับ..

อิอิ ขออนุญาต พี่ซาลาเปา นะคับผม....

จังโก้
ตอบ: พี่ซาลาเปา
โดย yutthapoom pinitwat - Wednesday, 28 January 2009, 01:09PM
  พี่ซาลาเปา อยุ่แถวไหนครับ...

แม่บอกว่า พี่หล่อมั่ก ๆ
คือแม่เห็นพวกเรา ทีไร ก้ปลื้มว่า หล่อ สวยกันหมด กว่าพันธุ์อื่นครับ แบบว่า bias สุด ๆ

จังโก้
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Wednesday, 28 January 2009, 08:54PM

พี่ซาลาเปากะพี่บุ๊คบิ๊คสูงใหญ่ทั้งคู่เลย เท่ห์มากมาย ไม่เหมือนบาลูออกแนวป้อมๆเตี้ยๆ เหมือนพ่อตัวเองเลย
โดย ยูโร /2008 - Wednesday, 28 January 2009, 11:13PM

สวยๆหล่อกันทั้งนั้นเลยครับ ยูโรอยากเจอทุกคนเลยครับ
โดย ยูโร /2008 - Wednesday, 28 January 2009, 11:19PM

กำลังชมวิวอยู่ครับ
ตอบ: พี่ซาลาเปา
โดย salapao hakao - Wednesday, 28 January 2009, 11:50PM

ดีคับ จังโก้

ซาลาเปาอยู่แถวสวนหลวงร.9  อยากได้แฟนจริงครับ

ติดต่อได้ครับ รับนัดเดท  อยากเห็นว่าลูกๆ จะหน้าตาเหมือนผมไหม

ผมมีใบเพดถูกต้อง ตาผมซัยโจกับยายแสนงอน ปู่ผมนำโชค กับย่าเจนนี่

พ่อผม ทองหล่อ แม่ผมหยาดแก้ว

ใครสนติดต่อด่วน

ซาลาเปาครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew