จุดขึ้นที่ปากเพ่ิมขึ้นค่ะ
โดย yutthapoom pinitwat - Wednesday, 21 January 2009, 10:08AM
  ขอถามเพือ่น ๆ พี่ ๆ ด้วยค่ะ
จังโก้ ตอนรับมา ปากตรงคาบแก้ว ก็ขาวดี มีสองจุด ตรงกลางจมูก แต่พออุยุุ่ ๆ ไป จุดเนี่ย ขึ้นมาเรื่อย ๆ เลย ทั้งที่พ่อต้นแบบ ก็ ปากขาวหล่อมากเลยค่ะ

แต่พี่ชายจังโก้ คนละแม่ ปากเป็นจุด แถมขาก็เป็นจุด ๆ ด้วย

เป็นเรืองปกติหรือเป่าคะ

แม่จังโก้
ตอบ: จุดขึ้นที่ปากเพ่ิมขึ้นค่ะ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Wednesday, 21 January 2009, 10:20AM

เป็นเรื่องปกติครับ บางตัวขึ้นที่ท้องหลายจุดด้วยซ้ำครับ เจ้า SPY ผมที่หน้าเริ่มมีนิดหน่อย แต่ที่ท้องขึ้นมาเยอะเลยครับ เหมือนกับว่า เขาเริ่มแตกเนื้อหนุ่ม เป็นสิวแหละครับ อย่าวิตกเลยครับ ถ้าอยากให้หล่อก็ทา lotion หรือ baby face เยอะๆ น่าจะลบรอยจุดได้ครับ 555

ตอบ: จุดขึ้นที่ปากเพ่ิมขึ้นค่ะ
โดย yutthapoom pinitwat - Wednesday, 21 January 2009, 11:47AM
  อ้าวเหรอคะ เพระาตัวก่อนเค้ามีจุดประมาตั้งแต่แรก แต่จังโก้ เร่ิมมี เลยต๊กกะใจ.. นึกว่าตัวเก่ามาเกิดใหม่ ค่ะ

คงเหมือนคุณนิยมว่า แตกหนุ่ม เพระาจังโก้ เค้าซ๋าเกินตัว...คงแก่เลยล่ะ สม... ซ่านัก..

ว่าแต่ baby face เนีย..เก็บตังให้แม่จังโก้ ทำดีกว่า อิอิอิ

ขอบคุณค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew