คอกนำโชค
โดย จตุรงค์ ทวีสิทธิ์พรสง่า - Monday, 19 January 2009, 10:46PM
  ได้อ่านกระทู้ของคุณจอยแล้ว เฮียไม่ค่อยสบายใจเลย อยากให้ทุกฝ่ายหันหน้ามาปรองดองกัน ให้อภัยกัน ไม่มีอคติต่อกัน มีอะไรไม่เข้าใจกันก็ขอให้พูดคุย ปรับความเข้าใจกัน มาช่วยกันพัฒนาสายพันธุ์ให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปจะดีกว่า จะได้ลูกสุนัขสวยๆ ออกมาเชยชมกัน วงการสุนัขบางแก้วบ้านเราจะได้พัฒนายิ่งๆ ขึ้นไป เห็นด้วยไหมครับ
ตอบ: คอกนำโชค
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 08:28PM

ขอแสดงความยินดีกับเฮียณรงค์ คอกนำโชค และเจ้าของใหม่ของน้องชีวาสร์ด้วยครับ ที่น้องหมาติด ที่ 1 ในรุ่น 6เดือนขึ้นไป
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 08:29PM

ก่อนลงสนามเตรียมพร้อม อึ ๆ ๆ ๆๆ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 08:32PM

วันนี้น้องชีวาสร์มาแรงแซงทางโค้งครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 08:33PM

ชมลีราการจูงของมือใหม่ครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 08:37PM

เสียดายไม่ได้ขึ้นแทนถ่ายภาพร่วมกับคณะกรรมการและผู้ตัดสิน งานอยุธยาเอาใหม่ครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew