ผมน้องไข่ต้มสวัสดีครับ วันนี้คุณพ่อพาผมไปฉีดวัคซีนมาครับ เจ็บจังเลยช่วยด้วยครับ
โดย Thanakorn Pringsakul - Thursday, 15 January 2009, 11:47PM

ผมน้องไข่ต้มสวัสดีครับ วันนี้คุณพ่อพาผมไปฉีดวัคซีนมาครับ เจ็บจังเลยช่วยด้วยครับ
ตอบ: ผมน้องไข่ต้มสวัสดีครับ วันนี้คุณพ่อพาผมไปฉีดวัคซีนมาครับ เจ็บจังเลยช่วยด้วยครับ
โดย yutthapoom pinitwat - Friday, 16 January 2009, 12:01PM

โอ๊ะ โอ๋... ป่านนี้หายเจ็บแล้วนะคับ
ส่วนพี่จังโก้ ก็ไปฉีดมาแย้ว คราวนี้ ฟอร์มดี ไม่ร้องเลย (หมอสวย อิอิอิ) แต่หมอว่า วันที่ ๒๕ นัดอีก ตามกำหนดอายุ คราวหน้านี้ ไม่รุ้ต้องร้องอะเป่า..

ว่าแต่น้องไข่ต้ม พันธุ์อะไรคับ

จังโก้
ตอบ: ผมน้องไข่ต้มสวัสดีครับ วันนี้คุณพ่อพาผมไปฉีดวัคซีนมาครับ เจ็บจังเลยช่วยด้วยครับ
โดย sutad witikun - Friday, 16 January 2009, 02:48PM
  สีขาวทั้งตัวเป่าคับ ลูกใครสายไหนคับสวยดีคับไว้ศึกษา
โดย sutad witikun - Friday, 16 January 2009, 02:48PM
  สีขาวทั้งตัวเป่าคับ ลูกใครสายไหนคับสวยดีคับไว้ศึกษา
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Friday, 16 January 2009, 05:15PM

สวัสดีปีใหม่ครับน้องไข่ต้ม อีกหน่อยก็มีน้องไข่ดาว ไข่เจียว ฯลฯน้องเป็นหมามงคลที่ใครๆอย่ากจะได้ ขาวปลอดสุดยอดแห่งหมา ถ้าดำปลอดจะเป็นหมานำโชค หนักไปทางแก้เคล็ดลางอาถรรณ์ ป้องกันสิ่งอัปมงคลต่างๆ โดยเฉพราะเลือด ผีกลัวที่สุด เฮียแรมโบ้ ขอให้ครอบครัวของน้องและน้องไข่ต้ม  มั่ง มี ศรี สุข ไม่มีภัย ไม่มีเจ็บ ไม่มีไข้  คิดสิ่งใด ขอให้ได้ดั่งใจหวัง  อึ้งย้ง โคราช
โดย charunda soncharoen - Saturday, 17 January 2009, 12:36AM

น่ารักจัง...ตอนเด็กก้อน่ารักยังงี้แหละ

โตมาน่าเตะชะมัด

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew