ทำไงผลัดขนแล้วขนไม่ยาว
โดย Chutsuda chanten - Thursday, 15 January 2009, 11:21AM

เมื่อก่อนตอนเป็นเด็กขนก็ยาวดีและแน่นมากด้วยแต่ตอนนี้หลังจากผลัดขนแล้วกลับไม่ยาวเลยตอนนี้ย่างเดือนที่4 แล้วยังไม่ยาวเลย ตอนนี้ให้ทาน Eukanuba และสลับกับข้าวค่ะ บางครั้งก็ Eukanuba+ ข้าว

อดีต

d

ปัจจุบัน

s

และ

g

ตอบ: ทำไงผลัดขนแล้วขนไม่ยาว
โดย Chutsuda chanten - Thursday, 15 January 2009, 11:24AM

และขอแนะนำ "ไทเกอร์" น่ารักค่ะมาถึงปุ๊บก็งับจมูกพี่ออมสินเลย เนื่องจากออมสินเค้าดมและแหย่ เจ้าไทเกอร์ และนี้คือที่มาของชื่อค่ะ

จอมแสบไทเกอร์และพี่สาว

e

วันแรกที่มานึกว่าจะกัดและอยู่กันไม่ได้แต่ที่ไหนได้รักกันเฉยเลย

j

โดย Chutsuda chanten - Thursday, 15 January 2009, 11:33AM

และขอแนะนำน้องใหม่ "ไทเกอร์" ที่ตั้งชื่อนี้เพราะว่ามาถึงในวันแรก ไทเกอร์ก็งับจมูกเข้าให้อย่างจัง จมูกนั้นคือจูกพี่สาวชื่ออมสิน เนื่องจากออมสินไปดมและแหย่ ไทเกอร์ เข้าแต่หลังจากนั้นก็.....

f

อีกรูป

c

น่ารักได้อีกทั้งคู่

โดย Chutsuda chanten - Thursday, 15 January 2009, 11:44AM

และมีอีกที่น่ารักคือ เมื่อสั่งออมสินให้ดูน้องอย่าให้เล่นซนดูการเฝ้าน้องของออมสิน ไม่คิดว่าเค้าจะเข้าใจเราเร็วขนาดนั้น

z

อิอิน่ารักไหมค่ะ