น้องใหม่
โดย ทาโร่ จอมป่วน - Monday, 12 January 2009, 04:11PM

ผมชื่อทาโร่ อายุ 58 วันครับ ในรูปอายุ 44 วันครับ
ตอบ: น้องใหม่
โดย Mai d - Monday, 12 January 2009, 07:11PM

น้องท่าโร่ น่ารักมากคราฟ *_* (ตัวอ้วนมั๊กๆ)
พี่ชื่อไมโลคับ อายุจะ 5 เดือนแย้ว!

โดย ทาโร่ จอมป่วน - Tuesday, 13 January 2009, 08:50AM

ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ไมโล   พี่อยู่แถวไหนครับ  ที่บ้านผมมีแต่พี่ ๆ ตัวโต อายุ 2ขวบ ไม่ค่อยมาเล่นกับผมเลย ผมอยากมีเพื่อนเล่นครับ

โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Tuesday, 13 January 2009, 10:06AM

สวัสดีครับ ทาโร่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อน้ำเค็มนะครับ อายุ 2 เดือนครึ่งแล้ว ไม่ทราบว่า ทาโร่ อยู่แถวไหนเอ่ย เผื่อว่าว่าง ๆ ผมจะได้ชวนพ่อกับแม่
พาผมไปเที่ยวที่บ้านทาโร่บ้าง ผมอยู่แถวบางบัวทองครับ
โดย ทาโร่ จอมป่วน - Tuesday, 13 January 2009, 10:43AM

หวัดดีคับ พี่น้ำเค็ม บ้านผมอยู่แถว พุดมนทนสาม คับ บ้านเราก็ไม่ห่างกันมาก ผมจะบอกพ่อกับแม่ผมก่อนคับ ผมอยากมีเพื่อนเล่นมากเลย

จากทาโร่

โดย SIRIPHONG LUADTAHAN - Tuesday, 13 January 2009, 11:13AM

สวัสดีครับ คุณทาโร่ โตเป็นหนุ่มท่าทางหล่อเอาการ เราชื่อ ซาโน อยู่แถวสาย 3 จูบเหมือนกัน วันหลังถ้าว่างจะให้ป๋าพาไปเล่นด้วย ใจเย็นๆนะ น้องทาโร่ ดูรูปไปพลางๆก่อนนะแก้มแดง

โดย เต้ แม่ต๋ำ กะบะ - Tuesday, 13 January 2009, 11:28AM

ดีคะ หนูชื่อขนฟูคะ อยากมีเพื่อนบางตอนนี้อายูได้ 8เดือนคะ
ว่างๆๆ มากคุยได้นะคะ