หวัดดีคับ น้องวีโก้มาฝากตัว คับป๋ม
โดย Vigo Vigo - Saturday, 10 January 2009, 04:12PM

ตอนนี้น้องวีโก้ จากพิษณุโลก  มาอยู่อุตรดิตถ์  อยากมีเพื่อนเยอะๆ  ฝากตัวด้วยนะครับ  (มีใครอยู่อุตรดิตถ์บ้างมั้ยครับ)

ตอบ: หวัดดีคับ น้องวีโก้มาฝากตัว คับป๋ม
โดย moona (^_^") - Monday, 12 January 2009, 12:37PM

ชื่อวีโก้เหมือนกัน....

มาจากพิษณุโลก มาอยู่ราชบุรีอ่ะ.....

ไกลกันจังเลย

ตอบ: หวัดดีคับ น้องวีโก้มาฝากตัว คับป๋ม
โดย ทาโร่ จอมป่วน - Monday, 12 January 2009, 04:40PM

ผมทาโร่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมอยู่พุดมนทน 3  กทม

โดย Vigo Vigo - Tuesday, 13 January 2009, 10:36AM

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ  ทั้ง วีโก้(ราชบุรี)  และ  นะครับ

ตอนนี้ วีโก้(อุดดิต) ป่วนมากๆ ทำให้บ้านมีสีสันสนุกวุ่นวายกันทั้งบ้านเลย  ไม่รู้ว่า  วีโก้(ราชบุรี)กับทาโร่  จะป่วนเหมือนกันรึเปล่า

โดย ทาโร่ จอมป่วน - Tuesday, 13 January 2009, 02:58PM

คับ  ทาโร่ ตัวยุ่ง  เวลาประมาณ ตี5 จะเริ่มร้องครวญคราง จะออกจากกรง  ตอนนี้มุ่งลวดที่กรง พังยับเยินหมดแล้ว ไม่ต้องกันยุงกันอีกแล้วคับ ฝีมือ เจ้าทาโร่

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew