ใครรู้บางค๊ะ ว่าซื้อสุนัขบางเเก้วที่ไหนถึงมีคุนภาพ
โดย Champain _ Bangkaew ... - Tuesday, 6 January 2009, 05:31PM

ใครรู้บางค๊ะ ว่าซื้อสุนัขบางเเก้วที่ไหนถึงมีคุนภาพ

พอดีมีอยุตัวนึงเเล้วคะเเต่ตัวนั้นมีคนให้เเต่อยากเลี้ยงอีก

ยังไงช่วยบอกหน่อยเเล้วกันนะค่ะ

ฟาร์ม   คอก  บ้าน  ร้าน     ที่ไหนดี  บอกกันด้วยนะคะ

ตอบ: ใครรู้บางค๊ะ ว่าซื้อสุนัขบางเเก้วที่ไหนถึงมีคุนภาพ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 6 January 2009, 09:04PM
  คุณอยู่สระบุรีใกล้ๆก็มี โชกุน อยุธยา คอกใหญ่ด้วย ถัดมาก็ลพบุรี นี่ก็ติดถ้วยงานใหญ่หลายใบ ลงมาหน้าด่านอีสานใต้ ก็ โคราช คอกแถวโคกกรวดขาเข้าโคราช พ่อแม่สายดีด้วยครับ เลยมาเข้าทางบ้านพลเอกชาติชาย บ้านชาววัง ก็ไม่ผิดหวัง สายวันใหม่ สายโอเล่ มอแกน ที่อำเภอปักธงชัยก็มี อีกมากมายบอกไม่ถูก เปิดเว็บอ่านเอาเองนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าผมมีผลประโยชต์ ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวดูเว็บเอาเหมือนกัน 5555 ไปชมที่คอกเลยครับเห็นพ่อแม่พันซื้อแล้วมีปัญหาส่งคืนได้สบายใจดี แพงหน่อยไม่เป็นไร แต่ได้ตัวสวยๆมาเลี้ยง คุ้มกว่าไปซื้อสะเปสะปะแล้วเสียรู้ทีหลัง มันเจ็บใจครับ เชิญชมการประกวดบางแก้วที่ ม.ท.ส.โคราช 10 .11 ม.ค. 2552 สวัสดีครับ อึ้งย้ง โคราช
ตอบ: ใครรู้บางค๊ะ ว่าซื้อสุนัขบางเเก้วที่ไหนถึงมีคุนภาพ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Wednesday, 7 January 2009, 08:01AM

ตอนนี้มีลูกพ่อเจ็ดแคว รางวัลพระราชทานปี 46 สาย สิบหมื่น จากคอกชื่นศิริ พิดโลก เลี้ยงอยู่บึงสามพัน เพชรบูรณ์เกิดปีละครอก  ตัวเมีย 2 ตัวผู้ 1 สีขาว-เทา

สำหรับผู้สนใจขยายพันธุ์ ครับ ขายตัวละ 5,000 บ. รายละเอียดรอใบเพดดีกรี ทำวัคซีนรวม 45 วันให้ พร้อมถ่ายพยาธิในลำใส้ชนิดกิน เดี๋ยวมีรูปใหม่เพิ่มเติม ดูรูปก่อนปีใหม่ก่อนถ่ายยากจัง

เกิด 8 ธ.ค.51 สนใจสอบถามได้ที่ อนุวัฒน์ 081-0411411

โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Wednesday, 7 January 2009, 08:03AM

เพศเมียเหมือนพ่อมาก ตัวใหญ่
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Wednesday, 7 January 2009, 08:07AM

ตัวเมียอีกตัว หลังผ่า หน้าแบ่ง สวยมาก คราวหน้าจะตั้งกระทู้ถ่ายรูปสามด้าน พร้อมพ่อแม่พันธุ์ ใบเพดดีกรี พร้อมเลย

ตัวตนเจ้าของครับ

http://www.meeboard.com/list.asp?user=jaaung&uid=279&groupid=1

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew