จังโก้ แนะนำตัวค๊าบ...
โดย ter tomboy - Monday, 5 January 2009, 12:04PM
  หวัดดีค่ะ
แนะตัวก่อนเลย ชื่อ จังโก้ เกิด ๒๓ พย.๕๑ รหัส ๒๙๕ คอกศรีพิษณุ ค่ะ
เป็นลุกต้นแบบ แม่ดอกแก้ว
ที่เป็นที่ฮา ของบรรดา ป้า ๆ น้า ๆ ที่เชียงใหม่ คือ นุ่งกางเกงขาเดียว
มีคนบอกว่า หน้าผม เอาเรื่องเลย ...

ตอนนี้ อยากรู้ว่า จะไปหาพรรคพวกบางแก้ว เชียงใหม่ ได้ที่ไหนคะ
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

แม่จังโก้
ตอบ: จังโก้ แนะนำตัวค๊าบ...
โดย ter tomboy - Monday, 5 January 2009, 12:09PM
  ส่งรูปมาค่ะ
จังโก้

โดย บางแก้ว ทรัพย์สยาม - Monday, 5 January 2009, 12:22PM

สวัสดี ter tomboy และน้องจังโก้ช่วยโชว์ตัวหน่อยสิ ยินดีที่ได้รู้จักผมก็อยู่เชียงใหม่มีลูกชายมาโชว์

โดย yutthapoom pinitwat - Friday, 9 January 2009, 09:30AM
  ยินดีที่ได้รู้จักคับ
หน้าตาคล้ายกันเลย แต่ผม เด็กกว่า แม่เรียกผมว่า หมาเด็ก เรื่อยเลยคับ...

ผมอยู่ อ.สันทราย ต.แม่แฝก คับ..
โดย yutthapoom pinitwat - Friday, 9 January 2009, 09:30AM
  แนบไฟล์ไม่ได้ เลย ขนาดย่อแล้ว ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

แม่จังโก้
โดย yutthapoom pinitwat - Friday, 9 January 2009, 11:27AM
  ลองส่งมาอีกครั้งคับ..
โดย Thanakorn Pringsakul - Friday, 9 January 2009, 05:26PM

ผมไข่ต้มครับอยู่ กทม ขอเป็นเพื่อนด้วยคนนะครับ
โดย น้องถั่วพลู บางใหญ่ - Friday, 9 January 2009, 06:38PM

ผมน้องถั่วพลูครับ อยู่แถวบางใหญ่
โดย CaKe^^ o^_^o - Saturday, 10 January 2009, 03:25AM

หนูชื่อน้องริชชี่ค่ะ

เป็นผู้หญิงนะคะ แต่หม่ามี๊ตั้งชื่อให้เหมือนผู้ชายเลยเนอะ

ริชชี่อยู่ มหาชัยค่ะ กำลังจะย้ายไปนครปฐมแล้วค่ะ

โดย yutthapoom pinitwat - Tuesday, 13 January 2009, 10:29AM

โห มีเพือนหมาเด็กเต็มเลย
แต่แม่ผม ยังโพสต์รูปผท ไม่ได้เลยอะ

ต้องรอให้แม่ไปหาคอมเครื่้องใหม่ก่อน เพระาเครื่องนี้ รูปที่ถ่ายมา ไม่ยักขึ้นเป็น jpec คับ

อ้อ แม่เรียกผมา่า หมาแอ๊ว เพระาว่า เสียงผม เวลาร้อง แม่ว่า ดัง แอ๊ว แอ๊ว

รอแปีบนะคับ

จังโก้ หมาแอ๊ว

โดย ทาโร่ จอมป่วน - Tuesday, 13 January 2009, 10:37AM

ผมทาโร่ อายุ 59 วัน บ้านอยู่ พุดมนทนสาม  เหงาอยากมีเพื่อนเล่น
โดย yutthapoom pinitwat - Tuesday, 13 January 2009, 10:48AM

ดีใจจัง โชว์ความหล่อได้แล้ว
เลยส่งมาอีกรููปคับ เมือวานนี้เอง ตอนเย็น ก่อนโดนทำโทษ

หวัดดีคับ เพื่อน ๆ

อ้อ.. ผมอยากเจอเพื่อน ที่อยุ่เชียงใหม่อะคับ..

จังโก้

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew