เชิญเที่ยว วังน้ำเขียว
โดย ชินกร อึ่งกูล - Friday, 9 January 2009, 10:31AM

เพื่อนสมาชิกชาวบางแก้วสนใจกางเต้น 50 % บ้านชาววัง 081-7255166

..สมาชิกที่จะโพสต์รูป  ให้เปิดดูรูปด้วยโปรแกรม Paint ใน Accessories จะเห็นขนาดเท่าของจริงที่จะปรากฏบนเว็บ หากใหญ่เกิน 600 พิกเซล  จะล้นขอบ ช่วยกรุณาย่อลงหน่อย อ่านที่ เทคนิคการย่อภาพ บนเมนูซ้ายมือ ให้ย่อรูปอย่าให้เกิน 100 kb  แล้วคลิกปุ่ม browse ที่ช่องแนบไฟล์ใต้กรอบโพสต์ข้อความ  ถ้ามีปัญหาภาพใหญ่ล้นจอ หรือภาพไม่ขึ้น  สามารถคลิกปุ่มแก้ไขข้อความและแนบรูปขึ้นใหม่ได้ภายใน 30 นาที โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่  หากเขียนข้อความยาว  จะทำให้รูปหล่นไปอยู่หน้าหลัง    สับสน

(Edited by Pingpong (-_-)/ - ศุกร์, 9 มกราคม 2009, 10:31AM)

ตอบ: เชิญเที่ยว วังน้ำเขียว
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 7 January 2009, 09:16PM
  ผมไปมาแล้วๆๆเหมือนไปเที่ยวภาคเหนือเลยครับ ช่วงเย็นๆ จะเห็นหมอกลอยต่ำมาก ถ้าช่วงเช้าไม้รู้จะมากขนาดไหนคุณกรครับกลางคืนน่าจะจัดกิจกรรมทำการล่ากระต่ายมาทำอาหารมื้อเช้าน่าจะดีนะ ช่วงขากลับ ผมแวะซื้อถ่านหุงข้าวไฟแรงใช้ดีมาก หน้าปากทางเข้าขากลับได้แวะซื้อไม้ดอก มีให้เลือกมากมาย ผมไปครั้งนี้คุ้มมากครับ ถ้ามีโอกาสจะต้องแวะไปอีกอากาศดีมากๆๆๆ สวัสดีครับ อึ้งย้ง โคราช
โดย prachum kia - Thursday, 8 January 2009, 09:31AM

ผมไปมาเมื่อวันที่1มค52

รถติดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบอก

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 8 January 2009, 04:59PM
  อุ๋ยๆหล่อจัง เป็นยังไงครับอากาศที่นั่นสายบายดีไหมครับ  อึ้งย้ง โคราช
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Friday, 9 January 2009, 09:48AM
  น่าไปมาก ๆเลย
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 13 January 2009, 06:10PM
  ถึงคุณกร วันที่ 14 ม.ค. 2552 กรมอุตุรายงานว่าที่โคราชจะหนาวมาก ผมอยากจะชวนเพื่อนๆทุกท่านขึ้นไถล่มรีสอดร์ ของท่านให้สะใจไปเลย หมอกคงจะเยอะมาก ช่วยจับกระต่ายเผื่อหน่อยครับ คืนนี้จะขึ้นไป อึ้งย้ง โคราช

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew