สวัสดีปีใหม่ .. จาก มู๋สปายครับ
โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:33PM

สวัสดีปีใหม่ครับ ...
ตอบ: สวัสดีปีใหม่ .. จาก มู๋สปายครับ
โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:37PM

เมื่อก่อนผมเป็น ด.ช. สปายอยู่เลย ... บัดนี้ ผมกลายเป็น มู๋สปายแล้วอ่ะคับ
ตอบ: สวัสดีปีใหม่ .. จาก มู๋สปายครับ
โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:39PM

เอ่อ .. ไม่ต้องแปลกใจกับสายพันธ์ผมนะครับ .. ผมเป็นบางแก้ว 100% ครับ

ไม่มีเชื้อของเปอร์เซียแน่นอนครับ กัดฟัน

โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:42PM

ที่ผมขนยาวๆ หัวยุ่งๆ แบบนี้ เพราะเจ้าของผมเค้าเล่นเอายาหลายขนานมาบำรุงขนให้ผม

... ผมเลย เหมือนบางแก้วกลายพันธ์เลยอ่ะครับ เศร้า

โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:45PM

แล้วหุ่นผมก็ ............... แมนมากไปครับ ตันดิกเลย  ตายดีกว่า
โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:47PM

เหมือนตัวอารายก็ม่ายรู้ ... ทั้งที่พ่อของผมอ่ะ หล่อมากๆ เลยครับ
โดย เกศจุฑาภร เกิดคำ - Sunday, 4 January 2009, 09:50PM

ปิดท้ายด้วยภาพเต็มตัวของผมครับ .... แก้มแดง

ปล. แล้วผมจะมาใหม่นะครับ ... ขอให้ทุกๆ คนมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรงๆ นะครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew