สวัสดีค่า เราเป็นบางแก้วสระบุรี แล้วมีใครอยู่ใกล้เราบ้างไหมนะ
โดย Chariya Nuamsri - Friday, 26 December 2008, 03:18PM

เราชื่อส้มตำ อยากรู้จักคนอื่นค่า ชื่ออะไร อยู่ที่ไหนกันบ้างค่า
ตอบ: สวัสดีค่า เราเป็นบางแก้วสระบุรี แล้วมีใครอยู่ใกล้เราบ้างไหมนะ
โดย Chariya Nuamsri - Saturday, 27 December 2008, 08:21AM
  วันนี้วันเสาร์แล้ว มีใครมาแล้วบ้างค่ะ มาบอกกันบ้างน่า
ตอบ: สวัสดีค่า เราเป็นบางแก้วสระบุรี แล้วมีใครอยู่ใกล้เราบ้างไหมนะ
โดย Chariya Nuamsri - Thursday, 8 January 2009, 03:00PM

สวัสดีปีใหม่ค่า

ไม่มีใครอยู่สระบุรีเลยเหรอ ไม่เห็นเข้ามาคุยกันเลย แปลกจัง

โดย Champain _ Bangkaew ... - Thursday, 8 January 2009, 03:35PM

เราก้อยุ สระบุรี คะ

อยุเเถวไหนหรอ?

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 8 January 2009, 04:15PM
  สวัสดีครับน้องหมาหน้ารักจังๆๆๆ อยู่สระบุรีเวลามีเพื่อนสมาชิกขึ้นเว็ปมา สอบถามเรื่องเกี่ยวกับบางแก้ว ช่วยแนะนำสมาชิกหน่อยครับ ว่าที่สระบุรีมีบางแก้วคอกไหนบ้าง และสถานที่ท่องเที่ยวตรงไหนบ้างสมาชิกจะได้ไม้ต้องไปซื้อลูกหมาไกลๆ ซือใกล้ๆบริการหลังการขายก็ มีปัญหาอะไรจะได้ปรึกษากันง่ายๆ สวัสดีครับ อึ้งย้ง โคราช
โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Friday, 9 January 2009, 09:08AM

พี่วิทย์ พี่วาสเลยครับ อ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี ตามลิ้งค์เลย ลองๆ ดูครับ http://www.lawoebangkaew.com/phetweera.htm

โดย Chariya Nuamsri - Saturday, 10 January 2009, 09:09AM

สวัสดีค่ะ

มีมา 1 คอกแล้ว บ้านเพรชวีระบางแก้ว

ก็ยังอยากรู้ค่า ว่ามีที่ไหนอีก จาได้ช่วยขยายๆออกไปค่า  อ้ออลืมบอกไปเราอยู่อำเภอเมืองนะ

มีรูปส้มตำ นอนโชว์ฟัน มาให้ดูค่ะ

โดย Chariya Nuamsri - Tuesday, 13 January 2009, 02:52PM

สวัสดีค่ะ

สถิติการกัด ของส้มตำ 5 ครั้ง

1 แม่เราเอง เข้า 1 รู

2 อาศักดิ์ เลือดไหล

3 บาบู หลานเราขี้แตกเลย เข้าหลายเขี้ยว

4 น้องแมค เด็กแถวบ้าน

5 ล่าสุด วินมอไซร์ พี่ต๋อย แกตกใจมากๆๆ

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Sunday, 18 January 2009, 03:38PM

สวัสดีครับผมชื่อหนูโชคดีมีปู่ชื่อวันใหม่ ตอนนี้ผมได้มาอยู่กับเสี่ยน้อย ฟาร์มโคเนื้อสระบุรีแล้วครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew