ให้จองลูกสุนัขบางเเก้วสวยๆ
โดย ทัศนีย์ วานิชชา - Tuesday, 16 December 2008, 10:20PM

ให้จองลูกสุนัขบางแก้วสวยๆ หน้าแบ่ง ปากคาบเเก้ว ตัวผู้3ตัว ตัวเมีย 2 ตัว ในราคาตัวละ 3000บาท พ่อแม่มีใบเพดดิกรี ติดต่อคุณปุ๊ 086-5248767
..สมาชิกที่จะโพสต์รูป ให้เปิดดูรูปด้วยโปรแกรม Paint ใน Accessories จะเห็นขนาดเท่าของจริงที่จะปรากฏบนเว็บ หากใหญ่เกิน 600 พิกเซล จะล้นขอบ ช่วยกรุณาย่อลงหน่อย อ่านที่ เทคนิคการย่อภาพ บนเมนูซ้ายมือ ให้ย่อรูปอย่าให้เกิน 100 kb แล้วคลิกปุ่ม browse ที่ช่องแนบไฟล์ใต้กรอบโพสต์ข้อความ ถ้ามีปัญหาภาพใหญ่ล้นจอ หรือภาพไม่ขึ้น สามารถคลิกปุ่มแก้ไขข้อความและแนบรูปขึ้นใหม่ได้ภายใน 30 นาที โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ หากเขียนข้อความยาว จะทำให้รูปหล่นไปอยู่หน้าหลัง

(Edited by Pingpong (-_-)/ - อังคาร, 16 ธันวาคม 2008, 10:20PM)

ตอบ: ให้จองลูกสุนัขบางเเก้วสวยๆ
โดย ชานนท์ กาญจนรจิต - Monday, 15 December 2008, 11:08PM

สนใจครับไม่ทราบอยู่แถวไหน อยากเห็นรูปพ่อแม่สุนัขครับผม ส่งรายละเอียดให้ทีครับ torteera_1@hotmail.com

ตอบ: ให้จองลูกสุนัขบางเเก้วสวยๆ
โดย Chutsuda chanten - Tuesday, 16 December 2008, 03:20PM

สนใจค่ะ ช่วยส่งรูปมาใน mail  chutsuda_ch@hotmail.com ประกอบการตัดสินใจด้วยค่ะ (ขอตัวผู้นะค่ะ)

ออมสิน

โดย ทัศนีย์ วานิชชา - Tuesday, 16 December 2008, 08:13PM

รูปพ่อเเม่ของลูกสุนัขค่ะ สุนัขอยู่ในกรุงเทพ แถวย่านสามเสน สนใจมาเยี่ยมชมกันก่อนได้ค่ะ

โดย CaKe^^ o^_^o - Wednesday, 24 December 2008, 01:18PM
  สนใจมากค่ะ ส่งรูปมา  un_talkative@hotmail.com
พ่อกับแม่เขาด.สะอาดดีเนอะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew